BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình sai sđt chứ. Mà báo hết qua đt @@
Mình sai ngày sinh, không biết có bị không cho thi không nữa :(, bao giờ các bạn cùng chi nhánh được gọi thì bạn xin số điện thoại chi nhánh điện lên hỏi lịch hoặc họ đăng trên web lịch phỏng vấn nên ko sao đâu bạn à, ôn bài mà thi thôi, 5 ting :)

Các bạn ơi check mail đi nhé. Mình vừa nhận được mail của BIDV về việc bổ sung các giấy tờ nhưng chưa có thời gian cụ thể mà họ nói Chi nhánh sẽ gọi TB thời gian

uhm 13h30 thứ 6 tầng 3 :), mà ở huyện nào mà có vẻ vất vả thế :D, nghe bảo tầm 1 tuần đến 10 ngày nữa mới phỏng vấn, cứ quẩy tưng bừng đi :)))))
Nam Đàn thôi, cơ mà tại vì e đang ở HN:( hí hí nãy tra kết quả mới biết ông anh 92:D ông anh muốn thi Tech thì hẹn họ ngày hôm sau nộp ko đc à?

uhm 13h30 thứ 6 tầng 3 :), mà ở huyện nào mà có vẻ vất vả thế :D, nghe bảo tầm 1 tuần đến 10 ngày nữa mới phỏng vấn, cứ quẩy tưng bừng đi :)))))
c ơi cho mình xin số mà bidv gọi cho bạn vs, minh cũng đạt mà chưa được gọi, mình thi chi nhánh diễn châu

Mình vưa nhận đc điện thoại từ CN Quảng Ninh thông báo nộp hso bản cứng, mình có hỏi bạn ý khi nào thì pv , bạn ý bảo dự kiến tuần sau.

Nam Đàn thôi, cơ mà tại vì e đang ở HN:( hí hí nãy tra kết quả mới biết ông anh 92:D ông anh muốn thi Tech thì hẹn họ ngày hôm sau nộp ko đc à?
ai chơi ngày hôm sau :)))) đấy là bảo nếu lệch ngày thì ra thi cho biết + tụ họp mấy đứa học đh ở hà nội thôi, chứ cũng chả mặn mà gì Tech :D, bạn sinh năm 93 ah, 93 thì mày tao luôn cho nó dễ sống :D, mà Nam Đàn thì đi lại vất thật, mình ở quỳnh lưu làm vé xe buýt là đến nơi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên