BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Cn hcm da duoc goi rồi nhé. Chi chi noi bang diem, bang tot nghiep,;chung chi tin hoc anh van, cmnd...
Noi chung co nhieu bang cap minh dem theo hết :)
tó cũng sáng mai HCM này, cũng chỉ nghe có Bằng TN, Bảng điểm, với Chứng chỉ AV, Tin học, CMND bản gốc.
Mà chưa cấp Bằng TN mới có Giấy chứng nhận TN có cần làm Bản cam kết ko nhỉ, đang ngủ quên cả hỏi :confused::confused:

Lúc đầu dzòm điểm tưởng Nghiệp vụ 71; Anh văn 58, xem kĩ mới biết là ngược lại. Sao nghiệp vụ tệ thế nhở, kiểu vậy nghĩa là 2 bài tập cuối đi toong toàn bộ rồi. Câu tính chỉ số tài chính chắc là lấy cuối kì 2013.
+1 dù là đậu rồi có điểm rồi nhưng thấy hơi lăn tăn cơ mà điểm nghiệp vụ nát quá, tiếng anh thì cao thứ 2 từ trên xuống ( 77) nghiệp vụ thì thứ 2 từ dưới lên ( 59 ) -_-, chắc bài tính các hệ số lấy số cuối kì :(

Tuan Nam thi CN Phủ Diễn phải không? :D Đã thấy chi nhánh gọi điện thông báo chưa ông o_O Hóng mãi...

Hoàn Kiếm đã gọi nhưng mình để lỡ mất rồi :( gọi lai thì k rõ số máy lẻ phòng NS
Mình vừa đc gọi xong, nhưng chị ko đọc cụ thể hồ sơ cần mang, chị hướng dẫn lên web tìm mà mình ko biết chỗ nào :(. nên đành mang hết các bản gốc+ bản photo những cái trc đó đã scan nộp hồ sơ ý :p:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên