BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Kế hoạch TH cũng là phòng mà anh nhím thích lắm đấy.

Phòng này phụ trách lãi suất- tỷ giá- cân đối nguồn vốn- huy động- kế hoachh kinh doanh của chi nhánh. Ngoài ra còn kiêm luôn việc xét hoàn thành Kế hoạch kinh doanh, phụ trách mảng Marketing sản phẩm dịch vụ. Công việc cũng thú vị lắm.

Quản lý rủi ro liên quan chặt chẽ đến hoạt động cho vay. Còn kế hoạch TH liên quan chặt chẽ đến huy động.
Anh Nhím ơi anh cho em hỏi, BIDV tuyển QLKH là tuyển QLKH doanh nghiệp hay cá nhân vậy anh? hay tủy nhu cầu của chi nhánh ạ?

lại một ngày nữa trôi qua và hôm nay vẫn chưa có kết quả hả các bác :((, nghe vẻ sốt ruột quá ạ

Nếu hóng thế mà kq giả sử rớt thì ... Thôi đừng nên hóng. Nào có kết quả nó báo mail. Mấy bạn gắng chờ thêm 1 tuần nữa là có. Không có kq, thì đảm bảo lạm phát tăng cao (không liên quan) :D

tớ hóng hộ người thân thôi =)), nhưng cũng mong là ko rớt
nếu chi nhánh có số người thi viết it thì lieu có đc vào pv hết ko nhỉ :))
ví dụ tuyển 6 mà có 8 ng thi viết thì sẽ ntn nhỉ

tớ hóng hộ người thân thôi =)), nhưng cũng mong là ko rớt
nếu chi nhánh có số người thi viết it thì lieu có đc vào pv hết ko nhỉ :))
ví dụ tuyển 6 mà có 8 ng thi viết thì sẽ ntn nhỉ
hình như mình thấy k có cn nào như b nói đâu? vì b chưa xem ds điều chuyển và ds bổ sung thêm ấy

hình như mình thấy k có cn nào như b nói đâu? vì b chưa xem ds điều chuyển và ds bổ sung thêm ấy
bạn ơi xem ds điều chuyển ở đâu thế bạn nhỉ, t mới xem danh sách bổ sung them thôi

nhưng nếu chi nhanh tuyển 6 mà có 15 ng thi thì pv ko biết họ sẽ lấy bn người nhỉ?

bạn ơi xem ds điều chuyển ở đâu thế bạn nhỉ, t mới xem danh sách bổ sung them thôi

nhưng nếu chi nhanh tuyển 6 mà có 15 ng thi thì pv ko biết họ sẽ lấy bn người nhỉ?
A thi chi nhánh nào hả c :D danh sách điều chuyển ở mục 2.21 chỗ danh sách thi sinh ý c ơi. Thường phỏng vấn sẽ lấy x3 hoặc x4 lần chỉ tiêu. Nên lấy 6 mà 15 người thi thì dễ vào lắm :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên