BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

CÓ bạn nào biết chừng nào biết điểm thi không ạ??
hóng mà đau tim quá =.= ước ao nhỏ nhoi được vào phỏng vấn =)))))))))

Chỉ nói cho em 2 điều.
1. Rất cao.
2. Phúc lợi rất tốt. Ví dụ đơn giản nhất là sinh nhật của em, BIDV sẽ chuyển khoản vài trăm vào tài khoản của em với nội dung "Chúc mừng sinh nhật em".Không bao nhiêu nhưng BIDV rất quan tâm đến đời sống cán bộ em ạ. :)

BIDV là nhất rồi.

Anh Nhím đợt này có tham gia Hành trình đỏ không ạ? :)

Hôm qua em và đứa bạn cũng tham gia chương trình Hội quân của Hành trình đỏ tại TT HNQG mà quên không hỏi anh Nhím và anh Cố Vấn (trên page của BIDV) :p

Mặc dù còn nhiều tranh luận quanh đề thi lần này cơ mà vẫn hy vọng :D, không được lần này thì hẹn BIDV lần sau vậy

p/s: sao vẫn chưa đủ điều kiện để làm cái chữ ký cho nó khí thế nhỉ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Nhím đợt này có tham gia Hành trình đỏ không ạ? :)

Hôm qua em và đứa bạn cũng tham gia chương trình Hội quân của Hành trình đỏ tại TT HNQG mà quên không hỏi anh Nhím và anh Cố Vấn (trên page của BIDV) :p

Mặc dù còn nhiều tranh luận quanh đề thi lần này cơ mà vẫn hy vọng :D, không được lần này thì hẹn BIDV lần sau vậy

p/s: sao vẫn chưa đủ điều kiện để làm cái chữ ký cho nó khí thế nhỉ :(
Tháng 7 này hành trình đỏ sẽ sáng rực trên báo Đầu tư Phát triển BIDV.

Nhiều Anh Chị Ban Biên tập báo biết Anh Nhím đấy. :)

Mấy em cố gắng đậu vào BIDV và nếu có dịp hãy đọc Tờ báo của Ngân hàng BIDV nhé. Ngân hàng mình có tờ báo ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN số ra hàng tháng. Và sẽ có các bài viết của Anh nhím đăng trên đó. :)

Anh cố vấn thuộc Trung tâm mạng xã hội SMCC. Và BIDV là ngân hàng đầu tiên ra mắt SMCC. Thật tự hào :)

Anh @nhím xù lông Cho em hỏi là khi phỏng vấn là có phân biệt ra Khách hàng cá nhân hay doanh nghiệp không?
Lúc Anh phỏng vấn khoảng bao lâu dzậy :)
Không em ạ
phỏng vấn chung. Rồi vô làm người ta sẽ phân về những vị trí cần người.

Hồi đó anh nhím thi QLKH mà lúc vào thì làm ở QTTD rồi sang QLRR nè

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back