BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Anh ơi, nhờ anh chỉ giáo với ạ, em phân vân lắm ấy, em thích cv Qlhk lắm nhưng dự là cạnh tranh khốc liệt mà em lại k chắc bt phần đó lắm. Trong khi đó em lại tốt phần kế toán hơn (mà em vẫn thích cv qlkh hơn là cv GDV). Vậy em có nên chọn lựa vị trí nhiều cơ hội hơn hay là cữ đâm đầu vào vị trí mình thật sự thích nhỉ. Liệu NẾU đc làm gdv thì sau này có cơ hội dc chuyển sang làm cv qhkh k nhỉ. Tks a nhiều :))
Trước hết cho mình hỏi tý nhé! Hình như bạn là nữ đúng ko ah? Thật ra thi ở bank nào cũng vậy, người ta thường ưa nam làm ở vị trí QHKH hơn. Tuy nhiên ko sao cả. Có khí chất, ấn tượng tốt thì đều ok.
Ngoài QHKH còn có rất nhìu vị trí phù hợp với bạn như: QLRR, QTTD, KHTH, GDV,...
Còn kiến thức thì bạn ko cần lo lắng, mình cũng là dân kế toán 1 thời mà. Giờ vẫn làm CV QHKH đó thôi. :)
Kiến thức xoay quanh cuốn: Thuế 1, NVNHTM, Luật kinh tế, Kế toán doanh nghiệp (khấu hao,...) TCDN (bài tập NPV, IRR...),.... kiến thức xã hội... (văn học, lịch sử, kinh tế, báo chí, sự kiện....). Anh văn Toeic 500 (là đc oy)
Mình cũng chỉ ôn khoảng .... tuần để thi vào BIDV. Đó là duyên số. :)

Cho mình hỏi là giấy cam kết thi chứng chỉ tin học và chứng chỉ tiếng anh là mình tự viết à?

Mấy bạn cho mình hỏi , minh tốt nghiệp ĐH ngân hàng 6,46 có dc làm tròn lên 6,5 để nộp hồ sơ ko vậy các bạn , tks

@ Mọi người cho mình hỏi ngu tí là hiện giờ chưa có bằng tiếng anh và tin học văn phòng thì có thể làm giấy cam kết nếu trúng tuyển thì sẽ thi trong t7 hay t8 để nộp cho BIDV được ko hay nên mua rồi thi sau?
@ Hồ sở bắt buộc phải có chứng chỉ tiếng anh và tin học văn phòng a? Không có thì bị out ngay phải ko...... :(????
Cảm ơn mng nhìu....

mọi người cho hỏi sao mình không thấy nút nộp đơn trên trang web của BIDV sau khi đã hoàn thiện hồ sơ rồi là sao vậy?

Trước hết cho mình hỏi tý nhé! Hình như bạn là nữ đúng ko ah? Thật ra thi ở bank nào cũng vậy, người ta thường ưa nam làm ở vị trí QHKH hơn. Tuy nhiên ko sao cả. Có khí chất, ấn tượng tốt thì đều ok.
Ngoài QHKH còn có rất nhìu vị trí phù hợp với bạn như: QLRR, QTTD, KHTH, GDV,...
Còn kiến thức thì bạn ko cần lo lắng, mình cũng là dân kế toán 1 thời mà. Giờ vẫn làm CV QHKH đó thôi. :)
Kiến thức xoay quanh cuốn: Thuế 1, NVNHTM, Luật kinh tế, Kế toán doanh nghiệp (khấu hao,...) TCDN (bài tập NPV, IRR...),.... kiến thức xã hội... (văn học, lịch sử, kinh tế, báo chí, sự kiện....). Anh văn Toeic 500 (là đc oy)
Mình cũng chỉ ôn khoảng .... tuần để thi vào BIDV. Đó là duyên số. :)

Bạn ơi đó là vị trí qlkh à . Sao lại có cả kế toán nhỉ . Bạn ôn tài liệu nào . Share cho mình được không .:)) .cos cả k8nh tế vi mo và vĩ mô ah . Mail minh tuananhtran0511@gmail.com

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,574
Thành viên mới nhất
Billy Idol Merc
Back
Bên trên