BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Các bạn cho mình hỏi, mình thấy bảng mang theo bản sao bằng tốt nghiệp với bảng điểm, nếu chưa có bằng thì phải có bảng điểm và bản cam kết là điểm không thấp hơn, vậy thì bản cam kết đó mình tự lập hay là tới đó ký là đc ạ?
Pv mới mang nha bạn

Các bạn cho mình hỏi, mình thấy bảng mang theo bản sao bằng tốt nghiệp với bảng điểm, nếu chưa có bằng thì phải có bảng điểm và bản cam kết là điểm không thấp hơn, vậy thì bản cam kết đó mình tự lập hay là tới đó ký là đc ạ?
Ngta bảo mang theo bảng điểm và bản cam kết á ==
Hôm ấy mình nộp cái bảng điểm từ 5 tháng trc, r in thêm cái bảng điểm gần nhất trên mạng nộp cả 2 cái :DDDD

Ngta bảo mang theo bảng điểm và bản cam kết á ==
Hôm ấy mình nộp cái bảng điểm từ 5 tháng trc, r in thêm cái bảng điểm gần nhất trên mạng nộp cả 2 cái :DDDD
Đi thi có cần nộp đâu bạn, pv mới cần mà.
2. Khi vào phòng thi, thí sinh phải tuân thủ các quy định sau đây:
a. Xuất trình giấy Chứng minh nhân dân/hoặc hộ chiếu khi cán bộ coi thi yêu cầu.
b. Ngồi đúng số báo danh của mình theo sự hướng dẫn của giám thị.
c. Chỉ được mang vào phòng thi tẩy, thước kẻ, máy tính điện tử (máy tính Casio) không có thẻ nhớ và không soạn thảo được văn bản.
Trường hợp nếu thí sinh mang theo cặp, túi, điện thoại… phải để vào nơi quy định theo chỉ dẫn của giám thị phòng thi (không được mang vào chỗ ngồi) và phải tự chịu trách nhiệm cá nhân về những tài sản mang theo.
d. Không được mang vào khu vực thi và phòng thi những vật dụng khác, giấy tờ, tài liệu khác đã nêu tại mục a,c ở trên.
Mang cái bảng điểm theo bị cấm thi nhé

Cho mình hỏi câu này với:
CHI PHÍ KHÔNG TÍNH VÀO GIÁ SẢN PHẨM:
a. Thuế
b. Chi phí nhân công
c. Chi phí NVL.
d. Khấu hao
TKS các bạn
Theo tớ, thì câu hỏi này hỏi về giá bán SP, và câu trả lời là Khấu hao.
Thuế thì tất nhiên fai có, đó là thuế NK, Đặc biệt, ... (tùy loại SP) , nhưng SP nào cũng pahir có VAT.
2 chi phí NVL và Nhân công là ci phí trực tiếp chắc chắn là có. Dùng phương pháp loại trừ ta có đáp án nếu các bạn không rành kế toán chi phí :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên