BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Bình thường với ứng viên nữ nếu trúng tuyển thì khi ký hợp đồng sẽ ký thêm cam kết 3 năm không sinh em bé em ạ. :)

Nhưng nếu lọt vòng hồ sơ rồi thì em cứ mạnh dạn đi thi. Vì ít nhiều cũng có thêm kinh nghiệm thi tuyển. Nếu năm nay không đậu thì năm sau thi. :)

Chúc em Hân mẹ tròn con vuông nhé :)
Dạ, em cảm ơn anh Nhím nhiều, em sẽ cố gắng thử ạ .

Thấy mng bàn đề thi xôm quá, đề thi như vậy thì mình xđịnh tạch luôn rồi. Chúc các bạn thi vui vẻ :)))

Lên đường thôi.... sài gòn thẵng tiến

:| Sao sắp thi r mà không thấy topic rôm rả vụ đề năm 2015 đợt I nhỉ????
Bình thường với ứng viên nữ nếu trúng tuyển thì khi ký hợp đồng sẽ ký thêm cam kết 3 năm không sinh em bé em ạ. :)

Nhưng nếu lọt vòng hồ sơ rồi thì em cứ mạnh dạn đi thi. Vì ít nhiều cũng có thêm kinh nghiệm thi tuyển. Nếu năm nay không đậu thì năm sau thi. :)

Chúc em Hân mẹ tròn con vuông nhé :)
Omg, thế các NH khác thì quy định gì về điều này ko ạ? Có NH nào ko quy định việc sinh em bé ko ạ??

theo mình thì chi phí lãi vay ko đưa vào TIPV, giống như cái bạn này nói nè
mình hỏi xíu nhé: mình lăn tăn cái phần khấu hao của nhà xưởng,vì cuối năm 1 nhà xưởng mới hoàn thành và đưa vào sử dụng, nên khấu hao nhà xưởng trong năm 1 chưa có pk bạn? theo mình là vào năm 2 mới có khấu hao nhà xưởng.

@huong sulli:bt thì t k nhơs đc, nhưng toàn hạch toán nợ có khoảng 10nv.
@huong sulli @minhmo20 2 bạn biết cấu trúc đề thi GDV k, cho tớ biết vs. Dạng bài tập là ra Kế toán Ngân hàng phần tiền gửi, thanh toán, tín dụng luôn đúng k 2 bạn? Do mình thấy nhiều bạn ôn về Tài chính, dòng tiền... nên hoang mang quá. Mới bay từ SG về Huế nên k có time update nữa hic.

Mai đi thi bút do giám thị phát hả các bác? Nhỡ đâu mỗi ng 1 cái mà tắc mực thì vỡ mồm mất

mình hỏi xíu nhé: mình lăn tăn cái phần khấu hao của nhà xưởng,vì cuối năm 1 nhà xưởng mới hoàn thành và đưa vào sử dụng, nên khấu hao nhà xưởng trong năm 1 chưa có pk bạn? theo mình là vào năm 2 mới có khấu hao nhà xưởng.
e tính máy móc nhà xưởng khấu hau từ năm 3 hết thì tính ra 19.2308 luôn bác ạ

Cho mình hỏi câu này với:
CHI PHÍ KHÔNG TÍNH VÀO GIÁ SẢN PHẨM:
a. Thuế
b. Chi phí nhân công
c. Chi phí NVL.
d. Khấu hao
TKS các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577