BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

mấy bạn cho hỏi mình tạo tài khoản trên trang tuyen dung roi ma ko thay nút nộp đơn đâu là sao?

Các bạn cho mình hỏi . Mình đang đi làm thì ghi là vẫn đang đi làm chứ . Hay là phải nói là đã nghỉ việc ạ . Còn nữa up ảnh lên mình bị lỗi... up lên xong ko nhìn thấy ảnh . Chỗ ảnh toàn thân và ảnh 3x4 ấy .

cho mình hỏi mới nộp hồ sơ Bidv đợt vừa rùi thì đợt này có nộp được nữa ko ạ,thanks

bị lỗi không hiện nội dung chọn lựa ở các mục "Cơ sở giáo dục, Loại hình cơ sở đào tạo, Tổ chức đào tạo, Loại văn bằng" có bạn nào bị vậy ko ạ? Phải làm tn bây giờ ko save đc​

Anh @nhím xù lông cho em hỏi với ạ: sự khác nhau giữa nhân viên GDV với chuyên viên GDV là thế nào vậy anh. Em thấy điều kiện đầu vào của chuyên viên cao hơn vậy thì có khi nào đề thi của chuyên viên sẽ khó hơn nhân viên không ạ? Hay là thi chung với nhau vậy anh?

Cùng là công dân Việt Nam thôi!
C:\Users\AMIN\AppData\Local\Temp\msohtmlclip1\01\clip_image001.gif
:D Bằng công hay tư, chính quy hay liên thông có gì là quan trọng. Chủ yếu là có làm được việc, có mang lại lợi nhuận tối đa cho bọn cổ đông của ngân hàng hay không ấy? :mad: Năng lực nằm ở cánh tay chứ không phải ở cái bằng Tiến sĩ!:)
Liên tục tuyển dụng rầm rộ mà không có tầm nhìn về phạm vi, chỉ biết chú trọng bằng cấp một cách thoái hóa thì kiếm đâu ra cho đủ nhân tài để phát triển kênh phân phối truyền thống rộng khắp của ngân hàng chứ
? :) Tuyển mấy cái thằng thuộc loại COCC vào đấy, để nó ngồi không ăn bác vàng, tham nhũng, quan liêu này nọ. Kiểu như con mẹ Huyền Như của CTG ấy! :D
Mấy ngân hàng tuyển dụng thế này chỉ được cái có Nhà nước bảo kê về quy mô và pháp quyền. Chứ đội ngũ điều hành thì yếu kém, hệ thống quản lý thì không chặc chẽ nên thường xuyên bị dính xì-can-đan về sai phạm, tham ô, lừa tình chiếm đoạt tài sản. Cứ tiếp tục theo lối mòn tư duy như thế thì tương lai xuất hiện các vụ bê bối ở cấp lãnh đạo với tần suất còn nhiều hơn thế. Mấy ngân hàng kiểu này chỉ được cái nợ xấu đứng top của hệ thống trông rất hoành tráng.
Đạo đức là làm được gì,... chứ không phải nói… :p
Đi xin việc mà cứ gặp kiểu có mùi nhà nước như: Agr, BIDV, VCB, CTG,.. thì Bộ GD&ĐT dẹp mẹ máy thằng dân lập, máy thằng liên thông đi. Để éo gì nữa!
Chất lượng giáo dục nước nhà đã yếu kém và tụt hậu so với các nước tiên tiến rồi vậy mà cứ quan trọng bằng cấp. Bằng cấp không mài mà ăn được! :D Để bọn nước ngoài nhìn vào đánh giá: Việt Nam có nhiều Giáo sư, Tiến sĩ nhất thế giới nhưng lại thiếu chất xấm, ít phát minh khoa học nhất thế giới.
Việt Nam chỉ toàn ông này bà nọ là đạo văn, là đạo sĩ chuyên nghiệp, luộc sách của nhau thôi chứ éo gì! :) Nói phải có sách và mách thì có chứng: https://giaosudom.wordpress.com/ :D
Đã máu thì không cần biết bố cháu là ai! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người ơi , cho e hỏi chút, e chưa thi đuowcj chứng chỉ tiếng anh và tin. mọi người cho e xin mẫu cam kết sẽ thi đuoc k ạ, và khi nộp ảnh nộp cả ảnh toàn thân ạ hay chỉ cần ảnh thẻ 4x6 ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên