BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Ừa, t lội rồi, toàn thấy mấy bài tự luận kiểu TCDN, cứ nghĩ đó là đề thi bên QHKH, hóa ra kế toán cũng tự luận dạng ấy à :(
đề tự luận gdv khác qhkh mà b.chủ yếu là định khoản(gửi tiền, cho thuê tc, rút tiền, mua ccdc, cho vay..), tính lãi, tính tiền kh nhận dc nếu rút tac hạn, k rút khi đến hạn... thế thôi. học kế toán NH vs thanh toán trong nước là ổn nhé :)

Bác nào những năm trước nộp BIDV mà bằng xuất sắc cho e hỏi hết vòng hồ sơ thì nhận dc mail phản hồi thế nào ạ? Và cuối cùng các bác có đỗ ko ạ? E đang hoang mang quá

đề tự luận gdv khác qhkh mà b.chủ yếu là định khoản(gửi tiền, cho thuê tc, rút tiền, mua ccdc, cho vay..), tính lãi, tính tiền kh nhận dc nếu rút tac hạn, k rút khi đến hạn... thế thôi. học kế toán NH vs thanh toán trong nước là ổn nhé :)
Hí hí, ok, thanks bạn nhiều, để tối về lội page cũ tiếp xem có thấy được manh mối cái đề k, hnay lội hơn 100 trang rồi toàn thấy ROE, IRR :(

Cho tớ hỏi cái môn "Thanh toán trong nước" là môn gì vậy? T ở HVNH đc học mỗi Thanh toán quốc tế thui :(

có mem nào tạo hồ sơ như mình mà khi nhấn nút lưu nó cứ xoay vòng vòng không! mạng tốt hoàn toàn mà chờ hoài không thấy nó lưu. T.T

Cho tớ hỏi cái môn "Thanh toán trong nước" là môn gì vậy? T ở HVNH đc học mỗi Thanh toán quốc tế thui :(
ktnh có 1 chương là các phương thức thanh toán qua Nh (ủy nhiệm chi,thu,séc...) với các hình thức thanh toán vốn giữa các nh (bù trừ, tt qua nh nhà nc,điều chuyển vốn).đấy chính là nd của môn thanh toán trong nc đấy b.

nếu không lưu được thì mình cứ để cho nó xoay hoài hay thoát ra luôn đây buồn vl ak.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên