BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Có ai bị rơi vào TH giống mình không, bữa được báo rớt đang chuẩn bị ôn thi lại đợt 2 này thì mới hôm qua lại được thông báo nằm chờ trong danh sách bổ sung thêm (chắc có 1 vài đứa đậu mà k nhận việc nên đôn mấy đứa tiệm cận đậu như mình lên), nhưng phải đợi thêm 3 tuần mới có thông báo là có đc nhận hay không, giờ lại có thêm đợt td này nữa thì có nộp đc hs hay ko?hix tiến thoái lưỡng nan quá các bác ah
Cứ nộp thôi bạn ;)

Các bạn đi nộp hồ sơ ở các chi nhánh cho mình hỏi có chi nhánh nào thông báo lịch cụ thể đến ký HĐ thử việc chưa vậy? Mình xin chúc những bạn chưa thành công ở đợt 1 sẽ chiến thắng giòn giã ở đợt 2 nhé ^^

Có ai bị rơi vào TH giống mình không, bữa được báo rớt đang chuẩn bị ôn thi lại đợt 2 này thì mới hôm qua lại được thông báo nằm chờ trong danh sách bổ sung thêm (chắc có 1 vài đứa đậu mà k nhận việc nên đôn mấy đứa tiệm cận đậu như mình lên), nhưng phải đợi thêm 3 tuần mới có thông báo là có đc nhận hay không, giờ lại có thêm đợt td này nữa thì có nộp đc hs hay ko?hix tiến thoái lưỡng nan quá các bác ah
Nộp đi bạn có mất gì đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back