BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Trường hợp của mình cũng giống như bạn đó. Nhưng mình nghĩ dù có gấp thì cũng nhất định phải chờ kết quả chính thức mình mới xin nghỉ. Trường hợp của bạn thì cũng chắc đến 99% rồi, còn có chấp nhận rủi ro hay không thì tùy bạn cân nhắc :)
bác này giống em này :(
em cũng xác định là phải chờ kqua chính thức mới dám xin nghỉ nhưng mà sốt ruột quá 2 bác ạ :(

em cũng xác định là phải chờ kqua chính thức mới dám xin nghỉ nhưng mà sốt ruột quá 2 bác ạ :(
Cảm giác của bạn thì chắc mình là người hiểu rõ nhất. Nhưng mình nghĩ đây cũng là cơ hội để mình học cách điều chỉnh cảm xúc bạn ạ. Cũng chỉ là chút áp lực nhỏ tý thôi mà. Mình làm sao hồi hộp bằng các bạn chưa biết kết quả được. Enjoy pressure đi bạn :)

Cảm giác của bạn thì chắc mình là người hiểu rõ nhất. Nhưng mình nghĩ đây cũng là cơ hội để mình học cách điều chỉnh cảm xúc bạn ạ. Cũng chỉ là chút áp lực nhỏ tý thôi mà. Mình làm sao hồi hộp bằng các bạn chưa biết kết quả được. Enjoy pressure đi bạn :)
vâng. mà b cũng thi chi nhánh HK ạ? b thi vị trí gì thế?

sợ lắm bác ạ, e cứ nhanh nhảu hấp tấp tí là loảng xoảng hết cả nên chả dám manh động j :oops:
bác thi vị trí gì thế? em chỉ ngại mỗi lúc xin nghỉ ở chỗ hiện tại họ lại bảo lúc vào thì hứa hẹn nọ kia mà lúc xin nghỉ thì........ nghĩ cũng hơi vô trách nhiệm :(

bác thi vị trí gì thế? em chỉ ngại mỗi lúc xin nghỉ ở chỗ hiện tại họ lại bảo lúc vào thì hứa hẹn nọ kia mà lúc xin nghỉ thì........ nghĩ cũng hơi vô trách nhiệm :(
e thi cv gdv, bác thi j thế, e còn chưa biết mở mồm xin nghỉ kiểu j đây này, lúc vào cũng chả hứa hẹn j nhưng vẫn thấy ngại lắm :confused:

các bác cho e hỏi ngoài lề xíu, e toàn đăng nhập tự động, lâu ngày quên mất pass, bác nào biết chỉ e cách hiện pass UB với, e vào nó toàn chỉ hiện hoa thị thui à :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên