BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Vietinbank dag chuyen doi mô hình.co cau cug như luong có sự thay doi bien dog kha phuc tap. Bidv va vietcom thì van theo mo hih cu luong on dih va do vat va hon. Con agribank 100% nha nc thi khoi nói ko tinh nua!@@
Ah,ma dot nay BIDV uu tien co kinh nghiem chac tuyen de mo chi nhanh moi ha ban?

Bác nói chuẩn hèng
E làm bank cp thấy công nhận là muốn thăng tiến cũng đã cần có quan hệ rồi. Bank cpnn thì khỏi nói. Nc là vùng, cn, pgd có dây cả. :))))
Mà các bác đừng lo, vào đó kiếm e nào con sếp cái là bỗng dưng thành COCC liền à. :)))) just kidding!
Vãi b nói dung ý thế.dc vao do thui kiem e nao cug bidv.dc con gai sep thi thui khoi noi.doi co ma len tien. Há há

vậy là mới có 2 chi nhánh gửi kết quả lên HO thôi, còn những chi nhánh khác đến bao giờ mới có đây!!!
Chi nhanh hoan kiem cug gui kq len HO roi.cac chi nhah pv xog vog 2 gan nhu ho deu gui kq nen HO roi vi dot nay dag cạnh tranh ng voi vietinbank nen fai lam nhanh!@@

Đang cbi tuyển dụng đợt 2 với số lượng lớn r, có công văn định biên hôm nay rồi, các bạn cứ ôn dần đi là vừa
Bác làm bidv ah.hj.hy vog dot nay di lam lun.chi nhah gọi tu thu 6 tuan truoc.ma tuan nay ho bao kq dag chuyen len HO duyet.e co trog danh sách do.ko pit the nao.lieu HO có.... ko...hj

Cung con tuy vao moi truong lam viec va co hoi thang tien cho nao tot hon nua thi moi quyet dinh duoc,hihi.
đừng nên mong đợi cơ hội thăng tiến nha các bạn ui. mới ra trường hoặc ra trường vài năm mà vào được top 4 ngân hàng thì cứ yên tâm mà làm lính đi. chế độ nói chung là như nhau thôi. còn môi trường làm việc thì ko biết trước được, vì cái này tùy thuộc vào con người, tùy thuộc vào tính cách của sếp trực tiếp và đồng nghiệp của bạn nữa. coi như hên xui. như mình đây nè, ngày xưa mình vào vcb mà chạy còn không kịp xách dép nữa kìa!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,722
Thành viên mới nhất
i3ean Nguyen
Back
Bên trên