BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Sắp đến giờ G, hồi hộp quá. Ngày đi làm bận tối mắt, chẳng ôn được chữ nào. Vạn sự tại thiên vậy!

có bác nào đi nộp bổ sung hồ sơ chi nhánh Bắc Hà Nội mà nhận được mail thông báo thời gian pv cụ thể chưa? m đi nộp hồ sơ, chị nhân sự còn hỏi thế em có sơ yếu lý lịch k ? (cái này trong mail k có) m nộp chắc tầm khoảng 5 p thì chị ấy bảo là về nhà check mail để xem lịch pv, m cũng chả nhìn thấy ds thí sinh với điểm thi dán ở đâu cả, check mail liên tục cả ngyaf chả thấy mail nào
Mình cũng vậy đó bạn nhưng chị ý chỉ bảo chú ý mail thôi
SYLL chị ấy chỉ xem thêm rồi trả lại thôi. T cũng bị hỏi SYLL trong khi giấy tờ yêu cầu k cần
Và điểm thi dán ngoài bảng ngay bên ngoài cn ấy, sao bạn lại k thấy? Phải nhìn thấy ngay chứ nhỉ
Với lại Bắc HN pv mùng 4,5,6/5, trong mail nói rõ vị trí nào ngày nào rồi, chỉ là chưa có lịch cụ thể thôi nên t nghĩ bạn cứ bình tĩnh đi :))) nghỉ lễ cho thoải mái

có ai sáng hôm nay phỏng vấn ở cn HCM k? k biêt có phỏng vấn tiếng anh k ạ?

có bác nào đi nộp bổ sung hồ sơ chi nhánh Bắc Hà Nội mà nhận được mail thông báo thời gian pv cụ thể chưa? m đi nộp hồ sơ, chị nhân sự còn hỏi thế em có sơ yếu lý lịch k ? (cái này trong mail k có) m nộp chắc tầm khoảng 5 p thì chị ấy bảo là về nhà check mail để xem lịch pv, m cũng chả nhìn thấy ds thí sinh với điểm thi dán ở đâu cả, check mail liên tục cả ngyaf chả thấy mail nào
Bảng điểm BIDV Bắc Hà Nội cho các bạn nào quan tâm nhé :)
Bang diem Bac Ha Noi.pdf
Đây nhé bạn :) Bảng điểm ngay cửa mà. Anh nhận hồ sơ phỏng vấn sơ bộ hay sao ý, thấy anh ấy hỏi kỹ thế :D

Biet là fail rồi nhưng vẫn "rì viu" tý cho các b sắp pv
m thi gdv
1. Nội dung hđ TPP. Các nuoc tham gia,...vv
2. Anh chị sẽ lm gì trong ngày đầu tiên làm ở BIDV
3. Quá trình luân chuyển chứng từ kế toán thu/chi tiền mặt
(Trong mỗi câu sẽ bị vặn vẹo đủ kiểu nữa)
4. Các sp ,dịch vụ của bidv
5. Hỏi cái gì về Vinmart ấy
6. Tổ chuc hồi giáo tự xưng IS ở nc nào
7. Thời gian tạm hoãn nv quân sự
8. Chiến tranh biên giới việt trung vào tgian nào
9. Chủ tịch nc,chủ tịch quốc hội,... là ai
8. Giám đốc ngân hàng NN của tỉnh mình là ai
9.các câu xử lý tình huông thì hầu như có trong 84 câu hỏi pv gdv bidv (google là ra) nhưng cũng vặn vẹo đủ kiểu
Còn nhiều câu về xh mà m nghe mấy b pv trước m kể nhưng tạm thời ko nhớ ra. Nói chung là chăm xem thời sự thì chắc cũng trả lời dc hết mấy câu xh đó.
Chúc các b pv sau may mắn nhé! :)

Cái này của nhiều người bạn,
Mình cũng mới về nè, bổ sung mấy câu cho mn:
- Địa danh về hang sơn đoong
- Cảnh sát có quyền dừng xe ô tô đang lưu thông k

Chỉnh sửa lần cuối:
Biet là fail rồi nhưng vẫn "rì viu" tý cho các b sắp pv
m thi gdv
1. Nội dung hđ TPP. Các nuoc tham gia,...vv
2. Anh chị sẽ lm gì trong ngày đầu tiên làm ở BIDV
3. Quá trình luân chuyển chứng từ kế toán thu/chi tiền mặt
(Trong mỗi câu sẽ bị vặn vẹo đủ kiểu nữa)
4. Các sp ,dịch vụ của bidv
5. Hỏi cái gì về Vinmart ấy
6. Tổ chuc hồi giáo tự xưng IS ở nc nào
7. Thời gian tạm hoãn nv quân sự
8. Chiến tranh biên giới việt trung vào tgian nào
9. Chủ tịch nc,chủ tịch quốc hội,... là ai
8. Giám đốc ngân hàng NN của tỉnh mình là ai
9.các câu xử lý tình huông thì hầu như có trong 84 câu hỏi pv gdv bidv (google là ra) nhưng cũng vặn vẹo đủ kiểu
Còn nhiều câu về xh mà m nghe mấy b pv trước m kể nhưng tạm thời ko nhớ ra. Nói chung là chăm xem thời sự thì chắc cũng trả lời dc hết mấy câu xh đó.
Chúc các b pv sau may mắn nhé! :)
Hic, em mà bốc phải mấy câu này em cũng ko biết trả lời ntn nữa. , nhất là câu IS và chiến tranh biên giới

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên