BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mh ở cn Bắc hn này c. Sáng nay đc gọi điện r nhưng là số 04 đuôi 888 cơ.
Và c ý chỉ hỏi e nhận đc mail chưa. Mh bảo nhận đc r thì c ý bảo làm theo hướng dẫn trong mail thôi. Mh ok vì mail có nói chi tiết r mà
P.s: có ai Bắc hn nhà gần Times city mai đi nộp hồ sơ k, cho mh đi nhờ vs :(( xe hỏng mà lười đi sửa quá
Em ở Cầu Giấy đây ạ, ko thì cũng đi cùng với bác! Mai có bác nào gần Cầu Giấy ko cho em đi cùng với, em đi một mình sang ngại xa quá!

Chi nhánh Thanh Xuân mình có hỏi thì các chị bảo qua lễ mới pv. Cụ thể ngày nào thì sẽ thông báo sau :))

Cho mình hỏi, bạn nào dk ngân hàng gọi điện thì họ sẽ bảo những gì vậy?? hôm mình làm hồ sơ mình đăng ký sđt của mẹ mình nên kh biết họ đã nói những gì??

CN SGD 2 yêu cầu đơn giản là bản phô tô, k cần công chứng về bằng tốt nghiệp; bằng tin -av, bảng điểm .
Vòng phỏng vấn sẽ bốc 3 rổ:1 Nghiệp vụ 1 Xử lí tình huống 1 Kiến thức xã hội sau đó sẽ là các câu hỏi thêm của các anh /chị phỏng vấn. Số lượng ban giám khảo sẽ tầm 8->10 người :)
Chúc mọi ng may mắn :) Hôm nay SGD 2 chắc đã xong đợt PV r :)

Chắc mình bỏ phỏng vấn roài, ko có chứng chỉ C tiếng anh chứ. CFA ko dc chấp nhận vì ko có chứng chỉ. Pass cả 3 level thì cần j nộp vào chỗ này cho tốn time =))))))))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên