BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

có bạn nào biết cái câu 7 số 4 chữ số khác trong nhóm đó ko :)) đọc thấy mấy bài tính toán các thứ là chán rồi :)) lại ko có máy tính nên dùng tý iq còn sót lại của phần đầu để đánh lụi, sắp hết giờ ngồi tính tính tẹo bằng giấy nháp cũng thấy số may thiệt :))

Ai bảo là chữ O. Các bác toàn xúi dại trẻ. Nhìn hàng cuối cùng hộ mình với. D..E..F, sau đó là M..N..? Dấu hỏi là chữ P theo quy luật. Bài nao cũng có qluat hêt
1. Chữ cái nào còn thiếu trong vòng tròn cuối ? M/N/O/P

bài này ra O @@ 4 13 22 5 14 23 6 15--> O

Cho e hỏi là chi nhánh e lấy 2 chỉ tiêu mà vòng 2 test có 6 ng đi thì thì có mấy người đc gọi đi phỏng vấn ạ

Cho e hỏi là chi nhánh e lấy 2 chỉ tiêu mà vòng 2 test có 6 ng đi thì thì có mấy người đc gọi đi phỏng vấn ạ
Theo mình sẽ vẫn lấy 8, hội đồng tuyển dụng sẽ tự san người từ chi nhánh khác bị trượt nhưng điểm cao sang chi nhánh của bạn thôi.

có bạn nào biết cái câu 7 số 4 chữ số khác trong nhóm đó ko :)) đọc thấy mấy bài tính toán các thứ là chán rồi :)) lại ko có máy tính nên dùng tý iq còn sót lại của phần đầu để đánh lụi, sắp hết giờ ngồi tính tính tẹo bằng giấy nháp cũng thấy số may thiệt :))
trong 7 số thì có 3 cặp số là có các chữ số giống nhau chỉ hoán đổi vị trí, nên còn lại 1 số ko giống số nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,622
Thành viên mới nhất
lastdinosaursme
Back
Bên trên