BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mọi người em giúp em với!! Giờ này em mới ngồi lập hồ sơ mà upload mấy tài liệu scan lên kiểu gì (cần bằng tốt nghiệp THPT, ĐH, Bảng điểm) mà sao chỉ upload được 1 file vậy ạ? 2 file còn lại up lên kiểu gì? Em cảm ơn ạ

Mọi người em giúp em với!! Giờ này em mới ngồi lập hồ sơ mà upload mấy tài liệu scan lên kiểu gì (cần bằng tốt nghiệp THPT, ĐH, Bảng điểm) mà sao chỉ upload được 1 file vậy ạ? 2 file còn lại up lên kiểu gì? Em cảm ơn ạ
Hình như k nộp đc nữa hay sao ý bạn ạ

bạn cho tất cả các ảnh scan vào file word --> save qua PDF(đặt tên) : muốn chắc ăn lên google tải phần mềm giảm dung lượng file PDF về làm --> ra được file (1)
ghép: (1)+ ảnh 3x4 ---> bỏ vào chung một Folder: đặt tên ---> sau đó giải nén cái folder này =)) --> ok: upload cái file giải nén này lên trang web.

Mấy bạn cho mình hỏi h còn nộp đc ko.Sao mình nộp chỗ điểm thang 10 với thang 4 ko điền đc vậy

Mấy bạn/anh/ chị đã thi cho mình hỏi mấy năm gần đây thi BIDV có hỏi mấy câu kiểu như " Tỉnh nào ở miền Bắc VN ko có núi? VN gia nhập Asean năm nào không...??????"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên