BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Các bác cho em hỏi, 2 hôm trc vào mục CV Nhân sự của web BIDV còn thấy Nam Định, 2 hôm nay vào lại là Đông Đô mà k thấy tbao thay đổi CN tuyển như là TB bổ sung chi nhánh gì cả. Mà các web khác vẫn còn là NĐ. Như thế là thế nào nhỉ các bác, huhu. Em muốn nộp NS NĐ mà h k nộp đc rồi.

thường thì hệ thống sẽ gởi 1 thư trả lời tự động đến mail mà bạn dùng để đăng nhập, báo là đã nhân được hồ sơ nhưng có lúc nó quên ko gởi
À mình nhận được mail tự động r, do mình tạo hồ sơ xong mà quên nộp đơn ^^.

có bạn nào tạo hồ sơ hôm nay mà ko được không. Hồ sơ mình tạo thiếu chi tiết , mình xóa tạo lại nhưng tới phần hồ sơ chi tiết mình lưu và tiếp tục không được

mục 7 file đính kèm mình chọn file hồ sơ pdf (ko có ảnh thẻ 4x6 trong file pdf) fai ko a? vì thấy mục trước đã có mục upload ảnh thẻ rùi ấy a.... các bác giúp em vs

mục 7 file đính kèm mình chọn file hồ sơ pdf (ko có ảnh thẻ 4x6 trong file pdf) fai ko a? vì thấy mục trước đã có mục upload ảnh thẻ rùi ấy a.... các bác giúp em vs
mình nghĩ là bạn nên up ảnh 4x6 theo yêu cầu của bidv , thừa còn hơi thiếu mà :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,578
Thành viên mới nhất
dobaco
Back
Bên trên