BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mng cho em hỏi scan hồ sơ để nộp thì bằng TN Đại học và TN cấp 3 coa fai scan bản gốc ko .... Scan bản photo coa công chứng có dc ko???
Các bác jup em với a.

Mng cho em hỏi scan hồ sơ để nộp thì bằng TN Đại học và TN cấp 3 coa fai scan bản gốc ko .... Scan bản photo coa công chứng có dc ko???
Các bác jup em với a.
gốc cho đẹp nha bạn. bạn scan cái nào mà bạn thấy đẹp nhất thì làm, mình scan toàn bản gốc + scan màu, nhìn vào Cv thì nhà tuyển dụng mới mê mình được.

Ủa nộp xong có mail hay thông báo ntn gì không mọi người, sao mình nộp xong chỉ thấy file mình nộp nằm trong mục "hồ sơ của tôi" thui nhỉ! cũng k biết là nộp được hay chưa ^^! cảm thấy hoang mang~~

Ủa nộp xong có mail hay thông báo ntn gì không mọi người, sao mình nộp xong chỉ thấy file mình nộp nằm trong mục "hồ sơ của tôi" thui nhỉ! cũng k biết là nộp được hay chưa ^^! cảm thấy hoang mang~~
thường thì hệ thống sẽ gởi 1 thư trả lời tự động đến mail mà bạn dùng để đăng nhập, báo là đã nhân được hồ sơ nhưng có lúc nó quên ko gởi

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back