BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Có nhất thiết phải gửi thư giới thiệu không mọi người? Có ai cho mình xin mẫu được không
đượt trc minh ko viết j phần thư giới thiệu cả vì nghĩ đấy là do người nào đấy giới thiệu mình thì viết :D:D:D

Mình không gửi ảnh thẻ với ảnh toàn thân trong thông tin ứng viên mà chỉ gửi ảnh thẻ chung file scan hồ sơ. Như vậy có bị coi là thiếu hồ sơ không mấy bạn????????
Bạn download phần mềm flash về máy là gửi được. Mình cũng bị vậy nhưng giờ Ok rồi

có bạn nào bị tình trạng là đăng ký ngày sinh là 23/06/1988 thì xong phần thông tin chung lại bị nhảy thành 22/06/1988 ko ah???
rồi phần ngày đi làm đăng ký là 15/04/2016 lúc làm xòn hồ sơ thì lại tự nhảy về 14/04/2016 không???
ôi có mấy chỗ ngày tháng của mình đều bị như thế í. điên ko chịu nổi mà ko biết làm ntn cả???

Bạn nào làm ở bidv rồi cho mình hỏi chút. Lương bậc Nhân viên- Giao dịch viên ở chi nhánh (lương thưởng sau khi trừ bh các kiểu) trung bình là bn vậy ?

có bạn nào bị tình trạng là đăng ký ngày sinh là 23/06/1988 thì xong phần thông tin chung lại bị nhảy thành 22/06/1988 ko ah???
rồi phần ngày đi làm đăng ký là 15/04/2016 lúc làm xòn hồ sơ thì lại tự nhảy về 14/04/2016 không???
ôi có mấy chỗ ngày tháng của mình đều bị như thế í. điên ko chịu nổi mà ko biết làm ntn cả???
Vậy thì bạn chọn lên một ngày so với các ngày bạn định điền.

Vậy thì bạn chọn lên một ngày so với các ngày bạn định điền.
như vậy có được ko bạn??? có bạn nào bị giống mình ko ah???
đúng là chọn lên 1 ngày thì sẽ đc đúng ngày của mình khi hiện lên nhưng mình chỉ sợ đây là lỗi gì đó sau này khi nó hết lỗi nó lại hiện về cái ngày mà mình chọn thì sẽ bị sai hết ah???
cả ảnh nữa mình ko thể up đc ảnh lên?
thaks b

như vậy có được ko bạn??? có bạn nào bị giống mình ko ah???
đúng là chọn lên 1 ngày thì sẽ đc đúng ngày của mình khi hiện lên nhưng mình chỉ sợ đây là lỗi gì đó sau này khi nó hết lỗi nó lại hiện về cái ngày mà mình chọn thì sẽ bị sai hết ah???
cả ảnh nữa mình ko thể up đc ảnh lên?
thaks b

đượt trc minh ko viết j phần thư giới thiệu cả vì nghĩ đấy là do người nào đấy giới thiệu mình thì viết :D:D:D

Thư giới thiệu thực ra là 1 kiểu đơn dự tuyển thôi, bạn cứ lên mạng search các mẫu đơn dự tuyển, viết ra file word rồi copy vào :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên