BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

mai thi rồi mà giờ mất căn bản tiếng anh @@ =( khoái toeic hơn C =.= đề năm rồi tiếng anh BIDV toàn tính từ ghép (A-B)

Chọn từ sai trong câu.

Not one in one hundred children exposed to the disease are likely to develop symptoms of it.
a. Not one
b. likely
c. are
d. to develop

đáp án nào vậy các bạn??
A trong 1 câu không được có 2 verb nếu chỉ có 1 subject vì đã có exposed nên sẽ loại are!

Mọi người cho mình hỏi..mình có trong danh sách thi viết đợt 2, cả email BIDV cũng thông báo đi thi viết đợt 2, vậy mà trong danh sách số báo danh thi ngày chủ nhật 10/4/2016 không có tên mình...giờ chả biết làm thế nào...mấy số hỗ trợ giải đáp thắc mắc ứng viên của BIDV đều thuê bao k liên lạc được hết
hình nhứ thứ 7 bidv không đi làm. bạn có thể gọi số tổng đài 24/7 của BIDV nhờ trợ giúp, hoặc lên facebook tìm trang BIDV inbox hỏi admin nhờ giúp đỡ.

hình nhứ thứ 7 bidv không đi làm. bạn có thể gọi số tổng đài 24/7 của BIDV nhờ trợ giúp, hoặc lên facebook tìm trang BIDV inbox hỏi admin nhờ giúp đỡ.
bạn ơi có nhiều người bị chuyển chi nhanh khác nên có thể bạn vào chi nhánh của mình sẽ ko thấy tên đâu. bạn thử tìm theo CMT xem> good luck

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,653
Thành viên mới nhất
euchinicute
Back
Bên trên