BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Không ai dỗi hơi rảnh việc vào quăng boom các bạn đâu. Các bác đồng nghiệp cũng như mình chắc đều bận cv cả ngày cả, nên bác nào vào thông tin trên này cũng đều vì mục đích giúp đỡ các bạn. Các bạn nói ngta quăng boom ngta chả buồn giúp các bạn nữa đâu. Sớm muộn cũng có kết quả thôi, các bạn chịu khó chờ nhé! Mình cũng sẽ không cung cấp thông tin cho các bạn nữa đâu.mong các bạn thông cảm! Bạn nào đỗ thì đầu t6 đi làm nhé

Không ai dỗi hơi rảnh việc vào quăng boom các bạn đâu. Các bác đồng nghiệp cũng như mình chắc đều bận cv cả ngày cả, nên bác nào vào thông tin trên này cũng đều vì mục đích giúp đỡ các bạn. Các bạn nói ngta quăng boom ngta chả buồn giúp các bạn nữa đâu. Sớm muộn cũng có kết quả thôi, các bạn chịu khó chờ nhé! Mình cũng sẽ không cung cấp thông tin cho các bạn nữa đâu.mong các bạn thông cảm! Bạn nào đỗ thì đầu t6 đi làm nhé
anh ui đừng đi mà :(((

Ok thôi để chúng em đợi, cảm ơn bác :3

Bạn cho mình hỏi chút là bên BIDV thường cho ứng viên tối đa bao nhiêu ngày để bàn giao công việc cũ vậy
Nếu đầu tháng 6 đi làm mà có việc bận xin đến tầm 20/6 có được không vậy ?

Hầy za!!! làm bác @giangnambk giận rùi :3
Thực ra các anh ý cũng có ý tốt nên mới vào thông tin cho mình thôi, nhà mình ai tin thì tin, không tin thì thôi để chúng mình còn hóng nữa chứ :(
Thực lòng nên cảm ơn các anh ý đã nằm vùng lắng nghe và giải đáp thông tin không ít cho uber nhà mình mà!
anh @giangnambk đừng đi anh nhá :))

Neu dau thang 6 di lam thi trong hom nay hoac ngay mai se thong bao thoi vi phai cho 2 tuan de chuan bi ma.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên