BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Bạn thi vị trí gì vậy? Nghe như bạn miêu tả thì mình thấy bạn chắc hợp back hơn ý. Đôi khi cũng cần review lại vị trí ứng tuyển cho phù hợp với tính cách nữa.
Mấy cái kiến thức xã hội, kỹ năng như bạn nói phải rèn luyện dần dần thôi chứ cũng không thể học cày cuốc như nghiệp vụ. Mình nghĩ cứ xem qua mấy câu hỏi phỏng vấn trên ub. Lúc pv thì trả lời theo ý hiểu và năng lực của mình, dù gì làm nhân sự với sếp người ta biết thừa mức độ chân thành của mình mà, còn xem mức độ phù hợp với công việc nữa.
Mình thì ngược với bạn, vòng viết và đơn rất chật vật. :'( mình chỉ thích mấy cái miễn thi nghiệp vụ, pv luôn ( hỏi nv kinh nghiệm làm thì được chứ hỏi mấy cái kiến thức trên sách mình chịu luôn, lúc làm có nhớ đâu, chỉ biết chỗ giở ra đọc thui) hì.
Gud luck!
bác nói chuẩn ah. Em apply GDV. Khả năng chém gió của em siêu kém. Em thẳng tính, thật thà nói năng ko duyên bác ợ. Đi phỏng vấn lúc nào em cũng chân thành. nhiều khi thấy mình quá chân thành cảm giác như mình đang đi "xin" việc chứ ko phải là đang đi ứng tuyển. Khi được hỏi có điểm mạnh gì. em thấy mình chẳng có điểm mạnh gì chỉ thấy mình có sự tận tâm, nhiệt tình, chăm chỉ thôi

Những giấy tờ đã scan nộp (kèm theo bản gốc để đối chiếu) + Giấy tờ chứng nhận các thành tích, hoạt động xã hội + Đơn xin việc viết tay+ Mẫu ứng viên in trên web ngân hàng (mẫu lúc mình tạo hồ sơ đó) ;)
còn cần cả đơn xin việc viết tay nữq á bác, sao em ko thấy web có cái này nhỉ?

Em đã nhận được mail của bidv, tuy nhiên vẫn chưa có lịch pv cụ thể, chỉ có khoảng thời gian dự kiến các bác ạ.

E thấy có bác bảo hồ sơ cứng cần có đơn xin việc, nhưng thông báo của BIDV có đâu nhỉ? Bác nào cho e 500 thông tin với :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên