BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng CV Tài chính tín dụng tại CN Hà Thành, Thanh Xuân, Tây HN [13.01-15.01.2014]

Hnay pv bên tây hà nội. Vào gt bản thân sau đó bốc 1 câu hỏi iq, 20s suy nghĩ, sau đó các ac sẽ hỏi thêm, đủ các lĩnh vực, xã hội, các kĩ năng cần có đv cv qhkh, có uống đc rượu ko, sở thích, ca hát, nghiệp vụ tín dụng, đầu tư trái phiếu, cổ phiếu, các chit tiêu taig chính,...khá là rộng đó,huhu mjh trả lời ko dc nhiều lắm, chắc tạch. Ah mà hội đồng pv những 7 ng nhìn đã run bần bật

T cũng vừa đc gọi rồi, hình như 7/2 mang giấy tờ gốc lên chi nhánh kiểm tra, nhưng t cũng k chắc lắm, chiều họ mà gọi lại c cmt vào đây xem t nhớ có đúng k nhá

T cũng vừa đc gọi rồi, hình như 7/2 mang giấy tờ gốc lên chi nhánh kiểm tra, nhưng t cũng k chắc lắm, chiều họ mà gọi lại c cmt vào đây xem t nhớ có đúng k nhá
Chúc mừng bạn nhé tớ vừa đc gọi nhưng là tbao ko đc nhận bạn ạ :D bạn thử gọi hỏi lại cho chắc chắn nhé. Số máy lẻ 757 đeer gặp phòng nhân sự. Bạn đc nhận vị trí j thế

Mình chính thưc tạch BIDV Hà Thành. Mình có quen 1 bạn học ktqd sinh năm 91 đỗ Chuyên viên tài chính tín dụng rồi. Hic buồn quá. đành chờ cơ hội khác vậy nhưng mà thấy bidv lần này tuyển minh bạch phết các bạn à

Bạn có dduwcowcj thông báo mai mấy giờ lên chi nhánh kiểm tra không, chỉ chỉ đc thông báo là 7/2 mà ko biết thế nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,855
Thành viên mới nhất
deathstranmerch
Back
Bên trên