BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng CV Tài chính tín dụng tại CN Hà Thành, Thanh Xuân, Tây HN [13.01-15.01.2014]

Cả nhà ơi, hôm nay ai đi đến BIDV CN Thanh Xuân nghe phổ biến quy chế thi thì chia sẻ đi, Hôm nay, t bận nên ko đi được :(

chi nhánh Thanh Xuân thi ở đâu, mấy giờ thế bạn, chiều nay mình bận nên k đi đc

7h30' sáng chủ nhật ở trường ĐH Đại Nam bạn nhé. Các bạn hnay ko đi được tốt nhất nên gọi điện thoại lại cho số đã nhắn tin nhé. Nghe nói hôm nay ko có lý do chính đáng mà vắng mặt or ko gọi điện thoại xin phép sẽ loại khỏi danh sách thi. A di đà phật.

7h30' sáng chủ nhật ở trường ĐH Đại Nam bạn nhé. Các bạn hnay ko đi được tốt nhất nên gọi điện thoại lại cho số đã nhắn tin nhé. Nghe nói hôm nay ko có lý do chính đáng mà vắng mặt or ko gọi điện thoại xin phép sẽ loại khỏi danh sách thi. A di đà phật.
bạn ơi, CN Thanh Xuân có tất cả bao nhiêu người vào vòng thi viết thế

Sao mình tưởng họ chỉ nhận có gấp 5 lần thôi mà số lượng ng đi thi viết lại lớn vậy bạn????
40 tín dụng, 38 kế toán, 8 cán sự kế toán
Dự tính lấy 11 người bạn nhé!
Những ai hôm nay ko đi được thì nên gọi cho a Tường - Phó giám đốc chi nhánh ( a mà hôm phỏng vấn sơ bộ tín dụng ấy). Bạn nào cần thì inbox mình gửi cho, số a Phó, mình nghĩ ko nên public ra đây

40 tín dụng, 38 kế toán, 8 cán sự kế toán
Dự tính lấy 11 người bạn nhé!
Những ai hôm nay ko đi được thì nên gọi cho a Tường - Phó giám đốc chi nhánh ( a mà hôm phỏng vấn sơ bộ tín dụng ấy). Bạn nào cần thì inbox mình gửi cho, số a Phó, mình nghĩ ko nên public ra đây

Mình thi ở chi nhánh Hà Tây, và chỉ thấy thông báo đi thi sáng chủ nhật thôi chứ k thấy thông báo là chiều nay phải đi họp trước khi thi, thì không biết có phải gọi không bạn nhỉ vì mình thấy địa điểm thi mỗi chi nhánh là riêng biệt hết mà???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên