BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng CV Tài chính tín dụng tại CN Hà Thành, Thanh Xuân, Tây HN [13.01-15.01.2014]

Mình được gọi 3h30, có ai cùng ca ko ạ ? Mà đề thi ko biết cấu trúc nào nữa :( Lo lắng quá

b thi tín dụng à, mình ở vị trí kế toán, ko biết tới đó có phải ngồi lâu ko ? Tối mình còn về đi làm nữa :(

Mình thi chuyên viên kế toán. Mình nghĩ chắc mất 30p thôi. Bạn ôn được nhiều chưa.

Các b CN Thanh Xuân cho mình hỏi chút mai đến chỉ phổ biến thôi hay là thi luôn vậy

Bạn nào ngày mai đến Chi nhánh Thanh Xuân nghe phổ biến quy chế nhìn giúp tớ xem họ có dán danh sách thí sinh đủ điều kiện dự thi không nhé; nếu có bạn có thể chụp lại bản danh sách đó và post lên đây được không, hoặc không tớ sẽ đến xem (bởi đến trực tiếp chi nhánh để hỏi cũng không tiện, mà chắc họ cũng không dán ngay ngoài cửa chi nhánh đâu). Đến bây giờ tớ vẫn chưa nhận được mail hay tin nhắn gì, anw tớ vẫn hy vọng T.T
Cảm ơn các bạn trước nhé.

Bạn nào ngày mai đến Chi nhánh Thanh Xuân nghe phổ biến quy chế nhìn giúp tớ xem họ có dán danh sách thí sinh đủ điều kiện dự thi không nhé; nếu có bạn có thể chụp lại bản danh sách đó và post lên đây được không, hoặc không tớ sẽ đến xem (bởi đến trực tiếp chi nhánh để hỏi cũng không tiện, mà chắc họ cũng không dán ngay ngoài cửa chi nhánh đâu). Đến bây giờ tớ vẫn chưa nhận được mail hay tin nhắn gì, anw tớ vẫn hy vọng T.T
Cảm ơn các bạn trước nhé.
mình cũng đồng cảnh ngộ, mình thấy phỏng vấn ổn thế mà, haiz, vẫn không tin trượt@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên