BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng CV Tài chính tín dụng tại CN Hà Thành, Thanh Xuân, Tây HN [13.01-15.01.2014]

Gio moi phat hien ra la ko con ban sao chung chi ngoai ngu nao o day :((( Phai lam sao bay gio :(( Ban goc + cac ban cong chung con de het o que mat roi :((( K biet lieu co bang cao hoc nuoc ngoai roi thi co dc chap nhan ho so ko nhi moi ng, huhu :((
Ui em nghĩ a/c có cả bằng cao học nước ngoài (nếu nước dùng tiếng anh) rồi thì chắc ko cần đến cái chứng chỉ t.a đâu. nếu thi đợt tuyển tập trung thì chắc chắn được miễn thi tiếng anh nữa hihi :)

:( Hix, so la ho van yeu cau phai co y em a :( Ho so thu thi it, hy vong thi mong manh, bon chen bep ruot sau lai k chap nhan ho so thi mat cong lam :( Cha biet mai co nen di nop nua ko day =((

em chưa có bằng tốt nghiệp, mới đang đi thực tập có nộp được không ạ. các anh chị nào sáng nay đi nộp chi nhành Hà Thành rồi vào cho em biết với ạ. Em nghe mọi người bảo BIDV chưa bao giờ nhận hồ sơ nhân viên chưa tốt nghiệp

Cập nhật tình hình sáng nay tại các chi nhánh thế nào, có chen lấn nhau ko, đông ko nhỉ, mai còn nộp đc ko? :)

dự là chẳng còn đâu, bạn mình nộp chi nhánh Thanh Xuân người ta ko thu nữa rồi. chán quá

t viết tay nhưng đánh máy chắc cũng được mà , nhưng giờ đang ngắm nó làm sao nộp được nữa

Trời ơi, tin tuyển dụng k ghi rõ làm mất công đi nộp hồ sơ ghê
Mình nộp vị trí cán sự nhưng tới cn Tây HN thì Tây Hn kêu bên này k nhận cán sự mà có Hà Thành thôi. Hơ hơ. Xếp hàng từ 7h30 chờ tới 10h mới đc vô mà lại lóc cóc về

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên