[HOT] BIDV Sở Giao dịch 1 (Hà Nội) tuyển dụng 17 cán bộ [06.10-08.10.2014]

hôm nay nhận được tin trên ub phát về nhà đi ngay, chưa cc được bằng c3 cũng đi.
tới nơi 5h mình có gặp 1 chị bidv đi ra rồi hỏi, chị nói giờ này ai còn thu nữa em, muộn thế, thôi đi theo chị, vào sảnh rồi lên t21, nếu k có thì xuống t8 tìm phòng hc th mà xin nộp..may sao vẫn còn khá nhiều bạn.
tới nơi xin cái giấy để điền thì chị ý bảo tín dụng nhiều quá rồi em ạ mà toàn bạn nam nên nếu em nộp khả năng loại khá cao, em nên nộp kế toán vì nó ưu tiên nam. uh thì cho em tờ phiếu kế toán :)) điền vội vàng, mình người cuối cùng nên vừa điền vừa chém gió vs các chị ý, các chị ý hỏi thông tin trên tờ khai đủ các loại giống như pv sơ sơ vậy
mai vẫn thu hs nhé các bạn mặc dù đã nhận đủ hồ sơ rồi nhưng nghe chị ý nói là dự bị j đó nữa. còn tại sao ưu tiên nam thì là do kế toán cũng cần tiếp khách và có thể luân chuyển sang gdv và lí do lớn nhất chỉ đơn giản là thiếu nam thôi :D
còn về hồ sơ thì nên cc tất cả, bạn nào mà chưa cc bằng c3 thì k sao, nhưng tốt nhất là cc hoặc mang bản gốc đi cho họ đối chiếu
mai bạn nào đi nộp thì hỏi hộ mình xem khi nào thi với..lúc về mải chém gió quên cả hỏi đi :)
ui bạn này giống mình thế. mình cũng 5h mới phi đến nơi. mà mình là nữ, vẫn cứ nộp bên kế toán:)))

Buồn :( mình học bảo hiểm hôm nay đến nộp hs người ta bảo ko tuyển chuyên ngành này ==!
Bạn này giống mình, mình học chuyên ngành định giá, cái này cũng khá là quan trọng đv tín dụng mà chả sao họ không cho. Hồ sơ só sẵn rồi, chuẩn bị tinh thần nộp rồi mà đọc lại không nhận chuyên ngành mình học, Buồn thiệt chứ:(

Bạn này giống mình, mình học chuyên ngành định giá, cái này cũng khá là quan trọng đv tín dụng mà chả sao họ không cho. Hồ sơ só sẵn rồi, chuẩn bị tinh thần nộp rồi mà đọc lại không nhận chuyên ngành mình học, Buồn thiệt chứ:(

Bạn nên thi vị trí định giá, chắc BIDV có phòng riêng để định giá ah.

Mình tự dịch hay đi dịch ở đâu vậy bạn?
Mình cũng xác định không nộp được BIDV nữa rồi.
mình cũng k rõ chính xác, nhưng mình thấy các bạn có phiếu điểm toiec thường đi ra chỗ dịch thuật công chứng, Ngoài đường t thấy nhiều nơi đó. dịch ra tiếng việt rồi mới công chứng đó.

Mình cao đẳng, có nên thử sức không, muốn lắm, nhưng out một lần rồi :(
bạn thử nộp lại xem, vì mình nghe anh chị thống kê hồ sơ cuối buổi bảo là các vị trí đủ hết rồi nhưng vẫn nhận hs ngày mai, còn vị trí cán sự thì chưa đủ, đâu mới được 7 bạn hay sao ý, mà các bạn nhớ là thiếu 0,01 cũng k nhận đâu nhé, vì còn có bản danh sách duyệt lên cho sếp xem nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên