BIDV [HOT] BIDV CN Tân Bình (TPHCM) tuyển dụng Giao dịch viên [05.12.2013]

bảo vệ chặn là ko nộp đc nữa rồi, tự leo lên tầng 4 phòng NS ko nhận thì cũng phải về, chi nhánh khác cũng tuyển nè, Nam Kỳ khởi nghĩa đó, 4 người lận, còn ngon hơn tân bình, ai cũng bu vô Tân Bình thì khó ăn lắm, bên đây tuyển nhìu hơn mà yêu càu ko cao lắm, đọc thấy dễ thở lắm, lên vnwork xem nha

có phải vị trí cán sự nghiệp vụ kế toán, làm việc ở thị trấn Nhà Bè, huyện Nhà Bè, nhận hồ sơ từ 10-11/12 ko b?

Mình cũng mới nộp hồi 10h30 sáng nay, cũng bị bảo vệ nói hết giờ làm. kinh dị! =.=
Mình mới đi nộp sáng nay, lúc 10h30 ấy, lại gặp bảo vệ thì bị chặn lại. Ông bảo vệ nói hồ sơ đông quá, bảo sáng mai nộp, chiều ko cho nộp luôn. Có bạn nào gặp trường hợp này không? Mấy bạn lên nộp có hỏi bảo vệ trước không? Mình sợ ngày mai lại bị chặn nữa quá. Chắc sáng mai đi thẳng lên lầu 4, ko hỏi bảo vệ nữa. @@

Nhà mình xa khu Cộng Hòa vãi, sáng nay đi mãi mới tới nơi mà ông bảo vệ cũng bảo nhiều rồi, họ ko nhận nữa. Mình thấy linh tinh quá, ko chuyên nghiệp chút nào.
Hôm trước đi pv internship ở 1 cty nước ngoài, pv mình xong là gần 12h rồi, 2 anh chị pv vẫn cho mình thời gian xem có muốn hỏi gì các anh chị ấy ko.

mình vừa nộp nè.
hôm qua đi nộp mà ko có 2 tờ đó nên cầm hồ sơ về hôm nay lên nộp
đông quá trời luôn

hỏi về tuyển dụng BIDV nam kì khỏi nghĩa

bảo vệ chặn là ko nộp đc nữa rồi, tự leo lên tầng 4 phòng NS ko nhận thì cũng phải về, chi nhánh khác cũng tuyển nè, Nam Kỳ khởi nghĩa đó, 4 người lận, còn ngon hơn tân bình, ai cũng bu vô Tân Bình thì khó ăn lắm, bên đây tuyển nhìu hơn mà yêu càu ko cao lắm, đọc thấy dễ thở lắm, lên vnwork xem nha
Bạn ơi cho mình hỏi với thông tin tuyển dụng BIDV-CN Nam kỳ khởi nghĩa ở đâu vậy bạn. mình kiếm trên ub mà chưa thấy.

Mới nộp sáng nay nè bạn. Đông quá nên anh/chị không nhận thêm nữa.
2 tờ Bằng tốt nghiệp vs Giấy k.sinh đó mà

- - - Updated - - -

bạn nộp lúc nào v? mà 2 tờ đó là 2 tờ gì v bạn?
Sáng nay đó bạn. bác bảo vệ nói hôm gần cả trăm người tới nộp r

Mình gọi hỏi thì chị bên nhân sự nói là phải đầy đủ các giấy tờ yêu cầu và có thêm Giấy khám sức khỏe nữa. Mà chỉ nộp buổi sáng thôi. Giờ nghe cả nhà nói cả trăm hồ sơ lận mà thấy nản quá. haizo. Phân vân quá đi thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên