BIDV [HOT] BIDV CN Tân Bình (TPHCM) tuyển dụng Giao dịch viên [05.12.2013]

thử 1 lần BIDV xem sao , trc jo k dám nộp vì học trường ko nằm trong top hix , lần này thử 1 lần vậy :)

Có bạn nào đã nộp chưa,cho mình hỏi với. Mình còn thiếu Bằng TN Phổ thông và Giấy khai sinh, ko biết nộp bổ sung sau được ko nhỉ?

Mình chưa nộp BIDV lần nào. Vì nghe rất nhiều tin tức+ thông báo BIDV không nhận hệ liên thông. Nộp đợt này chẵng nhé lại giấu bằng Liên thông đi.

Bạn cứ nộp thử xem sao. Có tuyển 2 cán sự mà. Mà cán sự chỉ cần bằng cao đằng là được rồi.

cai nay minh co can viet CV và đơn xin việc trước ko mấy bận nhỉ? mà sao vào web ngân hàng ko thấy ghi tuyển tại Tân Binh nhỉ

cho mình hỏi GDV có đòi chiều cao ko? mình chỉ 1m50 thui. cũng mún xin GDV. ko bik có được ko?

tuyển vài ng kiểu này chắc con ông cháu cha vào là hết chỗ rùi, haiz ....hy vọng thật sự quá mong manh , còn xét tới bằng cấp 3 nửa chứ hic hic

Mình mới đi nộp sáng nay, lúc 10h30 ấy, lại gặp bảo vệ thì bị chặn lại. Ông bảo vệ nói hồ sơ đông quá, bảo sáng mai nộp, chiều ko cho nộp luôn. Có bạn nào gặp trường hợp này không? Mấy bạn lên nộp có hỏi bảo vệ trước không? Mình sợ ngày mai lại bị chặn nữa quá. Chắc sáng mai đi thẳng lên lầu 4, ko hỏi bảo vệ nữa. @@

bảo vệ chặn là ko nộp đc nữa rồi, tự leo lên tầng 4 phòng NS ko nhận thì cũng phải về, chi nhánh khác cũng tuyển nè, Nam Kỳ khởi nghĩa đó, 4 người lận, còn ngon hơn tân bình, ai cũng bu vô Tân Bình thì khó ăn lắm, bên đây tuyển nhìu hơn mà yêu càu ko cao lắm, đọc thấy dễ thở lắm, lên vnwork xem nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên