BIDV [HOT] BIDV CN Sở giao dịch I tuyển dụng 10 cán bộ [01.11-02.11.2013]

Đùa chứ mấy bác rảnh hơi ko nộp thì cứ ở nhà đi, vào hang mới bắt đc cọp chứ cứ ngồi nhà mà phán suất nọ suất kia thì cũng chỉ như ếch ngồi đáy giếng thôi! So sorry! :)

Thời gian nhận hồ sơ là 8h30, mà chủ thớt lại bảo đến lúc 5h sáng để nộp hồ sơ, k lại mụn :)) Bó tay =))
Nếu bạn ngại đến sớm thì mới bạn đến từ 8h30, à k, 8h00 đi, xem bạn có được nhận hồ sơ k:))

Đi từ 5h30-6h là để "đặt gạch", xếp hàng, lấy số (trong trường hợp phát số). Những người xếp đầu hàng (hoặc ở trong những số đầu tiên) thì chắc chắn sẽ nộp được. Còn mặc dù bảo là lấy 50 hồ sơ nhưng người đứng ở vị trí 30 trong hàng chưa chắc đã được nhận.

Cái này là "kinh nghiệm xương máu" khi đi nộp hồ sơ BIDV, không phải ngẫu nhiên mà chủ thớt lại khuyên các bạn như vậy đâu:)

nhìn vào tiêu chuẩn là thấy ko đủ đk vì ko nằm trong top các trường đó , có đứa bạn học chung TN Cao Đẳng trường ĐHCN mà đc là GDV tại 1 CN ở TPHCM => con ông cháu cha , giàu , có tiền thì trình độ nào cũng vào đc => hix nãn thật !

các bác ơi, không biết giao dịch viên có đo chiều cao không nhỉ. mình ko được 1m60. hix

năm ngoái đi nộp hồ sơ BIDV chi nhánh ở Trần đại nghĩa, đến từ 5h để xếp hàng, đợi đến 9h30 ngân hàng ra thông báo: chi nhánh nhận đủ hồ sơ rồi k nhận nữa đâu, các bạn mang hồ sơ về đi =)))
ảo dừng hỏi! thực sự mất công và Never turn back again!

năm ngoái đi nộp hồ sơ BIDV chi nhánh ở Trần đại nghĩa, đến từ 5h để xếp hàng, đợi đến 9h30 ngân hàng ra thông báo: chi nhánh nhận đủ hồ sơ rồi k nhận nữa đâu, các bạn mang hồ sơ về đi =)))
ảo dừng hỏi! thực sự mất công và Never turn back again!

quá nhọ cho bạn trẻ này :p

quá nhọ cho bạn trẻ này :p

hi, cũng bất ngờ, t chưa đi đâu mà nhọ thế =))) có rất nhiều ng đợi như mình, xong tất cả đều đi về! Chuối ko tả đc. Mà họ ko đuổi từ sáng sớm, đến làm, vãn việc rồi mới ra nói 1 câu. Chi nhánh đó lúc đó tuyển ít, đoán là có cơ cấu cả rồi nên vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên