BIDV [HOT] BIDV CN Sở giao dịch I tuyển dụng 10 cán bộ [01.11-02.11.2013]

Yêu Cầu như vậy chắc chắn là không nhận hồ sơ không thuộc TC-NH đúng k ạ?
Yêu cầu nói rất rõ đó bạn. Với HVNH thì nhận hồ sơ của tất cả các chuyên ngành, các trường khác thì nói cụ thể chuyên ngành nào, nên nếu học chuyên ngành đó thì bạn có thể nộp hồ sơ, không học thì không nộp được:)

Chỉ lạ là sao không nhận TC-NH của ĐHNT:-??

Các men cho e hỏi là BIDV có nhận bằng liên thông trực tiếp ko? Mà liên thông trực tiếp khác với liên thông liên kết như thế nào?

ủa mình có thấy thời gian dự kiến thi là khi nào đâu mọi người, chỉ thấy thông báo 3/11 là loại hồ sơ mà:(

Các men cho e hỏi là BIDV có nhận bằng liên thông trực tiếp ko? Mà liên thông trực tiếp khác với liên thông liên kết như thế nào?
Chỉ có đợt tuyển tập trung BIDV mới nhận bằng liên thông ở khu vực 3 (vùng còn khó khăn), còn các đợt tuyển ở HN & các tỉnh thành lớn, BIDV không nhận bằng liên thông bạn ạ.

Liên thông trực tiếp là bạn học Cao đẳng ở trường A rồi liên thông lên hệ đại học của trường A luôn. Liên thông liên kết là bạn học CĐ ở trường A nhưng liên thông lên hệ đại học của trường B. Theo mình hiểu là như vậy:)
không có đại học liên thông kiểu gì vậy hiccccc
Các NH quốc doanh vẫn khá chuộng bằng cấp, hơn nữa, ngay cả những trường chính quy họ cũng k nhận hết các chuyên ngành, nên các bạn cũng cần hiểu điều này để hướng đến các NH khác.

không có đại học liên thông kiểu gì vậy hiccccc
Có vẻ càng ngày tuyển càng khó nhỉ. Liên thông cũng là chính quy thôi mà, vậy mà không rộng đường cho người ta cơ hội, các mem liên thông thôi thì "xác định" đi nhá. Thậm chí cả vb2 & thạc sĩ mà vb1 ko đủ đk cũng vứt xó kìa. Nhìn cái thời hạn nộp hồ sơ là hiểu được "phần nào" rồi. Để xem khi nào thì public trên web :))

Các bác cho em hỏi, nộp các văn bằng chứng chỉ có phải công chứng không ạ, ở yêu cầu ko thấy ghi cụ thể là yêu cầu xác nhận, hit hit

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên