Hôm qua mới có 32 người nộp. Toàn bộ Chi nhánh nhận khoảng 72 người. Sang nay chắc nhận đủ 40 người rồi.

Hôm qua mới có 32 người nộp. Toàn bộ Chi nhánh nhận khoảng 72 người. Sang nay chắc nhận đủ 40 người rồi.
a có biết thông tin có bao nhiêu ng nộp quản lý khách hàng ko ạ? Mà còn lọc hồ sơ nữa chứ :)). Chưa chắc chắn :))

Có ai biết Quản lý KH ở đây là KH Cá nhân hay Doanh nghiệp ko ạ?

MìnhTE="cotdienbenduong, post: 722853, member: 263477"]khi nào thi nhỉ? k biết qua hồ sơ k :D[/QUOTE]
Minh
a có biết thông tin có bao nhiêu ng nộp quản lý khách hàng ko ạ? Mà còn lọc hồ sơ nữa chứ :)). Chưa chắc chắn :))
em cũng nộp được hồ sơ rồi, nhưng vẫn lo lắng vòng lọc hồ sơ. Vì em ko phải bằng giỏi, em chỉ được có 3.03/4.0 nên bằng khá thôi :( hôm nộp toàn người bằng giỏi trở lên

MìnhTE="cotdienbenduong, post: 722853, member: 263477"]khi nào thi nhỉ? k biết qua hồ sơ k :D
Minh

em cũng nộp được hồ sơ rồi, nhưng vẫn lo lắng vòng lọc hồ sơ. Vì em ko phải bằng giỏi, em chỉ được có 3.03/4.0 nên bằng khá thôi :( hôm nộp toàn người bằng giỏi trở lên[/QUOTE]
nộp được mà đáp ứng yêu cầu là được thi đó bạn, mình còn 2.7 đây, thi 1 lần bidv rồi =.=!

Minh

em cũng nộp được hồ sơ rồi, nhưng vẫn lo lắng vòng lọc hồ sơ. Vì em ko phải bằng giỏi, em chỉ được có 3.03/4.0 nên bằng khá thôi :( hôm nộp toàn người bằng giỏi trở lên
nộp được mà đáp ứng yêu cầu là được thi đó bạn, mình còn 2.7 đây, thi 1 lần bidv rồi =.=![/QUOTE]
đáp ứng yêu cầu là đáp ứng đủ những thứ họ yêu cầu có trong hồ sơ à bạn ?

Ae cho hỏi là, nộp đầy đủ thủ tục có chắc được thi chưa vậy? Mình cảm ơn!

hic, mình nộp kịp nhưng hồ sơ thiếu bằng ngoại ngữ và tin học liệu có được pass vòng hồ sơ không? :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên