BIDV [HOT] BIDV Chi nhánh Tây Hà Nội tuyển dụng Giao dịch viên [14.05-17.05.2013]

không biết đợt tuyển này nhận số lượng hồ sơ như thế nào nhỉ?

CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ QUAN TÂM ĐẾN WEBSITE CHÚNG TÔI !

chúng tôi sẽ chia sẽdanh sách khách hàng tiềm năng miễn phí 2013đã chọn lọc cho tất cả mọi người ( không bán ).

để có đượcdanh sách khách hàngtrên xin vui lòng đăng ký ủng hộ đăng tin hỗ trợ website mới chúng tôi tại :http://bachkhoatuson.com

các bạn chỉ cầnđăng ký nick để đăng tin rao vặt miễn phítại đây :ĐĂNG KÝ

- sau khi đăng ký các bạn đăng tin ủng hộ 5tin rao vặttrên trang web chúng tôi và sẽ gởi nick đã đăng ký về email chúng tôi sẽ gởi linkdanh sách khách hàng miễn phícho các bạn trong vòng 24h

Chúng tôi hy vọng các bạn sẽ ủng website chúng tôi đểđăng tin rao vặt

t cũng bằng TB bạn ạ =))
Mình ko hiểu cái này "
3. Điều kiện điểm tốt nghiệp: Đảm bảo điểm trung bình chung toàn khoá học xếp loại từ Khá trở lên" là YC TN Đại học hay TN PTTH??? Mà có lquan j đến tận cấp 3 nhỉ???Chả nhớ TN loại j nữa, có bao giờ nộp hso xin việc bằng TN PT đâu

:D các bạn suy nghĩ kĩ nhé. BIDV có tiền lệ tuyển cán sự, trả lương rất thấp, công việc nhiều.Chính sách không được như nhân viên chính thức. Đa phần chán bỏ việc. Các bạn suy nghĩ kỹ đừng để mất cơ hội nhân viên chính thức ở các đơn vị khác nhé

chẳng có cơ hội nộp hs được đâu :D . Đến nơi rồi các bác cũng lại nói nhận đủ rồi cho mà xem. Hè năm ngoái mới ra trường hăm hở 3 ngày đi nộp 3 NH: Vietin, BIDV, Agri. Cả 3 NH đều ko nộp đc, cái thì bảo ở CN này phải có kinh nghiệm, cái thì nhận đủ rồi, nữ trên 7.5, hs ko đc thiếu cái gì (đợt đấy mình còn ko biết cái bằng cấp 3 loại trung bình của mình ở đâu :)) ), agri thì kêu phải có bằng chính thức mới nhận hs. người bt thì xếp hàng, còn các phụ huynh "máu mặt" thì cứ dắt tay con em mình vào thẳng phòng nói chuyện, nhất là agri, nhìn thấy ghét, mình ko phải COCC nên mình ghen ăn tức ở với chúng nó lắm. hề hề, tật xấu ko sửa đc ^^
3 hôm liền đi nộp, cả 3 hôm đều mất cả buổi sáng, rồi kết cục là mang hs về. Hôm đó về uất ức thần chưởng, cầm xấp hồ sơ ném tung ra sân rồi oà lên khóc tủi thân :'(
thôi lần này lượng sức ở nhà, kiếm bank khác vậy :))

:D các bạn suy nghĩ kĩ nhé. BIDV có tiền lệ tuyển cán sự, trả lương rất thấp, công việc nhiều.Chính sách không được như nhân viên chính thức. Đa phần chán bỏ việc. Các bạn suy nghĩ kỹ đừng để mất cơ hội nhân viên chính thức ở các đơn vị khác nhé

Mình chả biết các cn sao chứ cn mình thì cv hay cs cũng được đối xử như nhau, Còn về lương và chính sách thì theo hệ số lương thôi. Công việc thì mình chả thấy cán sự nhiều hơn cv chỗ nào. Mình thấy nhân viên Khoán gọn mới là việc nhiều lương thấp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên