BIDV [HOT] BIDV Chi nhánh Tây Hà Nội tuyển dụng Giao dịch viên [14.05-17.05.2013]

Uả, m có 1 thắc mắc đó là nếu hồ sơ đã hợp lệ và được check đủ thì ai cũng được dự thi chứ nhỉ, sao phải chờ đến 22 mới biết ai được thi ai ko được @@

Mình cũng muốn nói với bạn câu y hệt như bạn nói, cái 2,34 là cái hệ số lương cơ bản, tùy theo vị trí bạn làm, sẽ phân ra là cấp mấy và bậc mấy nữa.

Hô hô, bạn mới qua phòng TCNS về rồi dạy ngược lại mình đấy ah? Tinh tướng nhầm đối tượng rồi nhé. Tớ đây biết hơi bị rõ về cơ chế tiền lương mới của nhà mình đấy. Mà thôi, mình không có ý lên đây để tranh cãi. Vì vậy chúng ta sẽ kết thúc cuộc tranh cãi ở đây, bạn thích nói gì mình cũng được.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Uả, m có 1 thắc mắc đó là nếu hồ sơ đã hợp lệ và được check đủ thì ai cũng được dự thi chứ nhỉ, sao phải chờ đến 22 mới biết ai được thi ai ko được @@

Cái này cũng tuỳ đấy bạn ah. nhận hồ sơ là một chuyện và được dự thi là một chuyện khác. Không thiếu gì người được nhận hồ sơ mà không được thi, mình cũng chả hiểu tại sao lại vậy nữa.

Mọi người ơi, hôm nay m vừa đi nộp về. Đến từ sớm nhưng đã thấy nhiều bạn đến lắm rồi. Bon chen đc số 44 nhưng đến tận 10h30 mới nộp đc. Tình hình là các ac xem hồ sơ rất kỹ thiếu cái gì là không nhận đâu! Đến 22 là sẽ có kết quả dán ở chỗ NH và đc gọi điện nhé! :)

vậy tức là nếu được tham gia thi thì sẽ có ng gọi điện ko cần phải đến xem danh sách đúng ko bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên