[HOT]Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihi mình cũng vừa đi nộp ở Hà Nội nè :))))) cũng bình thường.Từ lúc bước vào chi nhánh hỏi han chỗ nộp....bla bla...đến lúc bước ra...vẫn thấy rất thoải mái. Nhìn các anh chị làm việc cũng cảm giác như chính mình đã thành nhân viên ngân hàng haha. Nộp hồ sơ cũng thấy một chồng hồ sơ kha khá. 1 chỉ tiêu-chả bít có ai COOCC lọt vô ko, nh mà đi va chạm. Ko cố gắng, ko thử thì biết được kết quả thế nào. Hihi.

hihi mình cũng vừa đi nộp ở Hà Nội nè :))))) cũng bình thường.Từ lúc bước vào chi nhánh hỏi han chỗ nộp....bla bla...đến lúc bước ra...vẫn thấy rất thoải mái. Nhìn các anh chị làm việc cũng cảm giác như chính mình đã thành nhân viên ngân hàng haha. Nộp hồ sơ cũng thấy một chồng hồ sơ kha khá. 1 chỉ tiêu-chả bít có ai COOCC lọt vô ko, nh mà đi va chạm. Ko cố gắng, ko thử thì biết được kết quả thế nào. Hihi.
haha. Kiều này các chi nhánh tuyển 1-2 chỉ tiêu thì các thí sinh oánh nhau vỡ đầu mất nhỉ ;))

hầu như chi nhánh nào ở HN cũng tuyển ít mà. hầu như là 1 chỉ tiêu cho 1 vị trí :)
haha. Kiều này các chi nhánh tuyển 1-2 chỉ tiêu thì các thí sinh oánh nhau vỡ đầu mất nhỉ ;))

---------- Post added 25-10-2011 at 03:48 PM ----------

cho mình hỏi giấy biên nhận hồ sơ do mình ghi hả?
mình ghi thì đến nộp nhanh hơn, chứ đến ngồi ghi cũng được :p

hi.thế à.của t là năm 2010,họ bảo 6t là hết hạn rồi,mang hồ sơ về đi.hic.may có 1 bác bảo ko sao nên đc chấp nhận.

Mình có vài thắc mắc về nộp hồ sơ muốn các bạn giúp đỡ:
1. Giấy biên nhận do mình tự ghi hả các bạn?
2. nữ cao 1m55 tro lên vậy 1m55 được ko vậy?

Giấy biên nhận do mình ghi cho nhanh. T nộp là t tự ghi mà :). Còn về chiều cao thì cứ nộp thui, tùy chi nhánh họ nhận nữa mà. Nói chung là cứ mạnh dạn, ko bỏ qua cơ hội nào. Cứ băn khoăn bỏ lỡ cơ hội là thiệt đó!
Mình có vài thắc mắc về nộp hồ sơ muốn các bạn giúp đỡ:
1. Giấy biên nhận do mình tự ghi hả các bạn?
2. nữ cao 1m55 tro lên vậy 1m55 được ko vậy?

sáng nay mình vừa đi nộp hso vào CN 9, TPHCM. Theo lịch tuyển dụng thì bắt đầu nhận hso từ 8h30, và đúng 8h40 mình tới ngân hàng (vì tự nhủ để ngta có thời gian ăn sáng cafe đã rùi mình hẵng tới! :() Thế nhưng khi mình tới nơi (8h40), vào phòng nhân sự thì được chỉ xuống lầu 3 phòng KTKSNB nộp hso. Người tiếp mình là một bà tương đối già cỡ U50, hic. Và mình nhận được câu trả lời là gì các bạn bít ko? bà ý nói là mình hãy wa chi nhánh thủ đức ỏ cn khác nộp đi, ở đây đã nhận đủ hso rùi. mình ngạc nhiên vô cùng, mắt tròn mắt dẹt, nhìn đồng hồ thì vừa đúng 8h45. Mình hỏi lại là sao trên website để 8h30 mới nhận hso, thì bà ý bảo là nói vậy chứ đã nhận từ sáng rùi, và giờ này (8h45) đã nhận đủ. Trong khi đó quy định của Agri đâu có như bên BIDV là kết thúc nhận hso trc thời hạn khi đã nhận đủ hso đâu. Mà mình cũng ko nghĩ rằng lại có nhìu người nộp vào như thế, trong khi mới có 8h45 của ngày đầu tiên nhận hso theo lịch thông báo. Mình cảm thấy rất thất vọng, vì đã bỏ công chăm chút bộ hso từ hôm wa, vậy mà sáng nay đã loại từ vòng gửi xe. Mình tự nhủ sẽ ko bjo nộp hso vào Agribank nữa, mặc dù mình có người nhà làm trong ngân hàng này. Chúc các bạn được nhận hso, và dc tham dự thi viết sẽ thi tốt!
Bạn nói làm sao ấy chứ,sáng nay 10h30 mình nộp vẫn nhận nè,mình có quen biết ai đâu

Mình 11h kém 1 ra nộp mọi thứ chuẩn bị đầy đủ ra anh nhận hồ sơ ký sang đóng dấu mất 1 phút là xong hồ sơ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,722
Thành viên mới nhất
i3ean Nguyen