[HOT]Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sáng nay mình vừa đi nộp hso vào CN 9, TPHCM. Theo lịch tuyển dụng thì bắt đầu nhận hso từ 8h30, và đúng 8h40 mình tới ngân hàng (vì tự nhủ để ngta có thời gian ăn sáng cafe đã rùi mình hẵng tới! :() Thế nhưng khi mình tới nơi (8h40), vào phòng nhân sự thì được chỉ xuống lầu 3 phòng KTKSNB nộp hso. Người tiếp mình là một bà tương đối già cỡ U50, hic. Và mình nhận được câu trả lời là gì các bạn bít ko? bà ý nói là mình hãy wa chi nhánh thủ đức ỏ cn khác nộp đi, ở đây đã nhận đủ hso rùi. mình ngạc nhiên vô cùng, mắt tròn mắt dẹt, nhìn đồng hồ thì vừa đúng 8h45. Mình hỏi lại là sao trên website để 8h30 mới nhận hso, thì bà ý bảo là nói vậy chứ đã nhận từ sáng rùi, và giờ này (8h45) đã nhận đủ. Trong khi đó quy định của Agri đâu có như bên BIDV là kết thúc nhận hso trc thời hạn khi đã nhận đủ hso đâu. Mà mình cũng ko nghĩ rằng lại có nhìu người nộp vào như thế, trong khi mới có 8h45 của ngày đầu tiên nhận hso theo lịch thông báo. Mình cảm thấy rất thất vọng, vì đã bỏ công chăm chút bộ hso từ hôm wa, vậy mà sáng nay đã loại từ vòng gửi xe. Mình tự nhủ sẽ ko bjo nộp hso vào Agribank nữa, mặc dù mình có người nhà làm trong ngân hàng này. Chúc các bạn được nhận hso, và dc tham dự thi viết sẽ thi tốt!

hic, thế à? đúng là chỉ là hình thức. thì nhìu bạn quen biết gửi từ tuần trước. Nản thật!
sáng nay mình vừa đi nộp hso vào CN 9, TPHCM. Theo lịch tuyển dụng thì bắt đầu nhận hso từ 8h30, và đúng 8h40 mình tới ngân hàng (vì tự nhủ để ngta có thời gian ăn sáng cafe đã rùi mình hẵng tới! :() Thế nhưng khi mình tới nơi (8h40), vào phòng nhân sự thì được chỉ xuống lầu 3 phòng KTKSNB nộp hso. Người tiếp mình là một bà tương đối già cỡ U50, hic. Và mình nhận được câu trả lời là gì các bạn bít ko? bà ý nói là mình hãy wa chi nhánh thủ đức ỏ cn khác nộp đi, ở đây đã nhận đủ hso rùi. mình ngạc nhiên vô cùng, mắt tròn mắt dẹt, nhìn đồng hồ thì vừa đúng 8h45. Mình hỏi lại là sao trên website để 8h30 mới nhận hso, thì bà ý bảo là nói vậy chứ đã nhận từ sáng rùi, và giờ này (8h45) đã nhận đủ. Trong khi đó quy định của Agri đâu có như bên BIDV là kết thúc nhận hso trc thời hạn khi đã nhận đủ hso đâu. Mà mình cũng ko nghĩ rằng lại có nhìu người nộp vào như thế, trong khi mới có 8h45 của ngày đầu tiên nhận hso theo lịch thông báo. Mình cảm thấy rất thất vọng, vì đã bỏ công chăm chút bộ hso từ hôm wa, vậy mà sáng nay đã loại từ vòng gửi xe. Mình tự nhủ sẽ ko bjo nộp hso vào Agribank nữa, mặc dù mình có người nhà làm trong ngân hàng này. Chúc các bạn được nhận hso, và dc tham dự thi viết sẽ thi tốt!

đấy mà,bạn mình cũng bảo,không nên nộp nên mình chả nộp,nó bảo chỉ có chạy thôi,xưa nay vẫn vậy mà,bọn bạn mình làm đó nhiều,toàn cocc,học xong trung cấp ra làm,xong dc ngân hàng cử đi học,chả mất gì,thấy bất công ghê

Hôm nay Agribank ở Nghệ An người đến nộp đông nghịt, bạn m` nộp mà mãi 11h vẫn chưa nộp đc! :(

Mình nộp Agribank Thanh Hóa,mới sáng ra mà đông ngịt người. Lòng vòng xem hồ sơ suýt bị trả hồ sơ về vì bằng tin học người ta cho rằng đã hết hạn.hic.

CHiều nay đi nộp về xong, cũng đi với tâm lý sẽ bị đuổi về với lý do đủ hố sơ, nhưng anh nhận hso rất nhẹ nhành, tình cảm đến mức làm mình rưng rưng xúc động, tay anh ấy đeo 1 cái nhẫn rất to!hí hí, khôngbiếtt vợ con gì chưa! Nhưng mình hơi lẻ loi, ai đến nộp cũng đi kèm người nhà, rồi quen biết, nói chuyện với bên tuyển dụng như người thân! chẹp, lọt qua vòng hồ sơ nhưng không biết rồi sẽ thế nào!

---------- Post added 25-10-2011 at 03:19 PM ----------

Mình nộp Agribank Thanh Hóa,mới sáng ra mà đông ngịt người. Lòng vòng xem hồ sơ suýt bị trả hồ sơ về vì bằng tin học người ta cho rằng đã hết hạn.hic.
chứng chỉ của mình cũng từ 2009, ban đầu sợ định kiếm chác cái khác cho hợp thời cuộc nhưng các nơi vẫn chấp nhận, may thế!

bạn nộp khu vực nào ah, mình mới nộp khu vực tp hcm nè, hok có nộp ở chi nhánh đâu mình nộp ở cái nơi ngta gọi là trụ sở chính ở tp hcm, nhưng nó nhỏ xíu = phòng giao dịch, đến nơi thấy tiền quá choy ngta để la liệt dưới đất rồi ngồi đếm tiền, lên nộp thì thấy bạn nào đi nộp cũng có người thân đi theo và kết thúc là " chị coi dùm e bộ hồ sơ này nhé" chậc chậc chi nhánh tuyển có 2 người muk 4 người kiu chị coi dum e bộ hồ sơ này nhé dzị là hok đến lượt mình hehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,879
Thành viên mới nhất
78winvincom