[HOT]Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
giúp mình với mình với ra trường nên chưa có kinh nghiệm viết hồ sơ ở chỗ mức lương đề nghị với mục tiêu phát triển thì mình viết thế nào vậy ? thanks

giúp mình với mình với ra trường nên chưa có kinh nghiệm viết hồ sơ ở chỗ mức lương đề nghị với mục tiêu phát triển thì mình viết thế nào vậy ? thanks
theo mình được biết thì hầu hết các ngân hàng đều có mức lương chung cho từng đối tượng rồi. Hiện nay mức lương thông thường (tham khảo thôi nhé) khoảng 4-5tr đối với nhân viên QHKH, còn giao dịch viên thì ít hơn.
Về mục tiêu phát triển: bạn có định hướng học lên Cao học hay là có công việc ổn định trong thời gian tới... thì bạn ghi vào đó. cái này là do bản thân bạn thôi. Hoặc mục tiêu rõ ràng: cố gắng phát huy hết khả năng của bản thân để 3-4 năm nữa trở thành trưởng bộ phận/trưởng phòng... của 1 công ty hay 1 tổ chức tín dụng nào đó :)
--> có j ko đúng thì đọc "chữ ký" của mình nhớ. ;))

có bạn nào làm đề tin học chưa ? chỗ phần excel ý bạn nào làm được rùi có thể gửi file ấy lên được ko ? lâu lắm ko động đến mấy cài nay nên quên mất rùi

---------- Post added 24-10-2011 at 09:43 PM ----------

Bạn nào làm đề thi tin học của agribank chưa ? phần excel ý . bạn nào làm rủi gửi cho mình bài lam phần đấy được ko lâu không động vào quên hết cách làm rùi . Bạn nào làm rùi gửi hộ mình vào acm_vtc@yahoo.com nhé. thanks

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,763
Thành viên mới nhất
duy190197