[HOT]Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hồ sơ nộp vào agri bắt buộc fai có chứng chỉ tin học vs tiếng anh hả mọi ng` :-ss

Nộp thì nộp thui. Chắc chẳng đến lượt mình đâu. Những người trong ngành đều nói nếu không thế này thế kia thì đừng mơ vào agribank. Đến bây giờ mình thấy thấm thía một điều: học hành chăm chỉ suốt mười mấy năm phổ thông cũng chỉ là sương khói thôi.

Theo mình, mọi người nên nạp hồ sơ. THeo tớ biết thì 1 số nơi còn có ít nhiều tiêu cực nhưng nếu mình có năng lực thực sự thì không dễ gì bị loại đâu. Năm nay AgriBank thi tập trung tại HN nên các bạn nạp hồ sơ ở chi chánh có thể bớt lo nghĩ hơn về tiêu cực .

Năm nay hok có COCC đâu các bạn yên tâm. Bạn thân mình mẹ nó làm Agribank, ra trường nó cũng chắc mẩm có suất ùi, thằng ny nó chạy mất 1500$ vào Agri bị trả lại, yêu cầu tuyển thẳng của Agri với COCC là Bằng Giỏi or có bằng thạc sĩ. Con em bt thì dc qua luôn vòng hồ sơ thui. Nên nếu mình qua vòng hồ sơ thì cứ tự tin mà chiến đấu thui. Như nhau cả mà.

Mãi mới thấy AGRIBANK tổ chức tuyển dụng, chả biết có bao nhiêu suất con ông cháu cha đây.Hazzzzzzzzzzzzzzzzzzi!!!!!!!!!!!!!!!!

Thi đỗ môn đầu mới đc thi môn típ theo, có tiếng anh,tin nữa mà ( năm ngoài thôi nhé) :).....pạn đoc lại mục tdung xem có ttin hok :D
Dù ưu tiên con e trog ngành nhưng vẫn còn đất cho dân đen chúng ta... Chúc các pạn may mắn nhé :)
thank bạn nha.Chỗ mình chỉ nhận hs 4 trường nhưng ma tuyển có 2 người.

mình đang quan tâm tới chi nhánh agribank láng hạ, agribank thăng long, và agribank hanoi. ai biết gì thông tin về những chi nhánh trên làm ơn share mình ít thông tin. Mình quan tâm tới lương, lậu và cả môi trường làm việc nữa. làm ở chi nhánh nào thì tốt nhất

HỒ SƠ DỰ TUYỂN:
1. Đơn xin việc;
2. Phiếu đăng ký dự tuyển lao động (download tại đây);
3. Giấy biên nhận hồ sơ (download tại đây);
4. Sơ yếu lý lịch có xác nhận của địa phương (theo Mẫu quy định);
5. Bản sao văn bằng, chứng chỉ theo yêu cầu của vị trí dự tuyển (không cần công chứng);
6. Giấy khám sức khỏe của cơ quan y tế có thẩm quyền cấp theo quy định của Bộ Y tế (thời điểm gần nhất, không quá 6 tháng);
7. Giấy xác nhận đối tượng ưu tiên (con Liệt sỹ, con thương binh, con cán bộ NHNo, lao động hợp đồng thời vụ, hợp đồng miệng…);
8. 2 ảnh 4 x 6 (trong vòng 6 tháng);

nộp hồ sơ ở Agri ko cần công chứng cũng được hả mọi người? :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net