[HOT]Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko biết thi tại tỉnh hay tập trung toàn hệ thống thi tại Hà Nội các bạn nhỉ :D

moi nguoi oi, sao minh chi thay danh sach khu vuc 3 nhi va chi tieu khu vuc 2 nhi? Minh k tim ra duoc khu vuc 1? Hic, hic, giup minh voi! Thanks ca nha!

hôm qua t có đi lên Sở Giao dịch nộp hồ sơ trước do sang tuần bắt đầu đi làm nên ngại xin nghỉ. Chú t làm ở phòng Hành chính nhân sự bảo năm nay ko có COCC j đâu nhé, tự lực cánh sinh thôi. Thế nên các bạn cứ tự tin mạnh dạn thi tuyển. Chúc may mắn ;).

Cả nhà ơi, hạn cuối nộp hồ sơ là 26 thì không bít bao giờ có lịch thi nhỉ? Chậc chậc ! Mà k bít Agribank loại hồ sơ có ghê k nhỉ?

hôm qua t có đi lên Sở Giao dịch nộp hồ sơ trước do sang tuần bắt đầu đi làm nên ngại xin nghỉ. Chú t làm ở phòng Hành chính nhân sự bảo năm nay ko có COCC j đâu nhé, tự lực cánh sinh thôi. Thế nên các bạn cứ tự tin mạnh dạn thi tuyển. Chúc may mắn ;).
Không có COCC thì có đoạn này làm gi?
Mã:
"     Riêng đối với ứng viên hiện đang làm việc cho các đơn vị thuộc hệ   thống NHNo&PTNT Việt Nam theo dạng hợp đồng miệng, hợp đồng thời vụ   và ứng viên là con cán bộ, viên chức NHNo&PTNT Việt Nam chỉ yêu cầu   sức khỏe tốt và tốt nghiệp đại học"
Mọi người cho em hỏi đơn xin việc có phải theo mẫu quy định không ạ?Em định làm một cái đơn riêng theo "phong cách" của em,không biết có bi loại ko?

Mình mới là sinh viên năm 4 Đại học Ngoại Thương (tr mình được viết khóa luận - không phải đi thực tập ở kỳ 8) không biết có ứng tuyển được ko nhỉ?

Mình nghe nói là thi toàn hệ thống, tp hcm, đà nẵng và hà nội í, nghe nói thế

---------- Post added 22-10-2011 at 01:22 PM ----------

Trích dẫn: http://ub.com.vn/threads/3725-HOT-Agribank-tuyen-dung-nam-2011-26-10-/page4#ixzz1bUNcV7EQ
Uhm, hôm qua tớ cũng nghe bà chị nói thế, năm nay đổi mới gì đó

Chỉ áp dụng bằng khá với các trường dân lập đúng ko các bạn? còn trung bình khá của các trường khác thì vẫn được nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy