[HOT]Agribank tuyển dụng năm 2011 [26/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Riêng đối với ứng viên hiện đang làm việc cho các đơn vị thuộc hệ thống NHNo&PTNT Việt Nam theo dạng hợp đồng miệng, hợp đồng thời vụ và ứng viên là con cán bộ, viên chức NHNo&PTNT Việt Nam chỉ yêu cầu sức khỏe tốt và tốt nghiệp đại học.

Trích dẫn: http://ub.com.vn/threads/3725-HOT-Agribank-tuyen-dung-nam-2011-26-10-?p=33687#ixzz1bKtQG86L
Ối zời... Khó đỡ =))

---------- Post added 20-10-2011 at 10:31 PM ----------

các bác cho em hỏi ko hiểu agribank thi tự luận hay là trắc nghiệm ý nhỉ :-?

Năm ngoái mình có đáp hso thi chơi vtri' ktoan', toàn tự luận, thi nhìu vào nghiệp vụ ktoan' NHang, có cả ktoan' DN, chút kiểm toán thì fai.... ko nhớ rõ lắm vì năm ngoái mới ra truog, ở truog cug chả học tí tẹo nào về KT NHang nên tạch :))... nhug túm lại là tự luận đấy :)

Ơ thế tức là ngoài những trường đại học trên hồ sơ sẽ bị loại hả mấy bạn?
Buồn nhỉ!
Sao không cho trường đại học tại khu vực công tác cơ hội j à?

đúng vậy, dù đăng tuyển nhưng đã biết vị trí đó là của ai roài

các bác cho em hỏi ko hiểu agribank thi tự luận hay là trắc nghiệm ý nhỉ :-?

thi cái quái gì chứ? thi cử chỉ là hình thức thôi...
có những người chả phải thi cử gì,người ta khắc gọi đi làm

sao số mình đen thế nhỉ, hòa bình tuyển đúng 1 người lại còn là tín dụng nữa.hic.chán quá đi mất.huhu

---------- Post added 20-10-2011 at 11:07 PM ----------

vẫn ưu tiên con ông cháu cha nhưng như vầy cũng cho là có tí tiến bộ, hehe

---------- Post added 20-10-2011 at 10:08 PM ----------

nhưng mà mình ko rõ về cái địa điểm nộp hồ sơ, 1 tỉnh có biết bao nhiêu là cái agribank biết nộp ở đâu

có danh sách thi đó, đọc kĩ lại đi.

Bạn cũng học Thăng Long ah ;)). TỐt quá rùi nhưng phải đến tháng 12 này mình mới có bằng :(. Mà Thăng Long bỏ chữ dân lập lâu rùi mà nhỉ ;)).

uh t cũng học TLU đây, t năm 4 đây, đáng lẽ học 1 CN thì tháng 12 này cũng ra đấy nhưng vì học 2 CN nên là fải thêm kì nữa, mà hình như t biết bạn đấy ;)) bạn tên Hoàng Hà là con trai đúng ko nhỉ ;)) nếu đúng thì chúng mình học cùng nhau mấy môn liền đó ;))

---------- Post added 20-10-2011 at 11:26 PM ----------

dù sao đọc đi đọc lại mình thấy cái thi tuyển này đúng là chỉ hình thức thôi, Agribank là thế mà, con ông cháu cha hết, ôi đời :)))))))))

mình cũng học TLU nè. mà chắc khóa trên 2 bạn. Con e trong ngành học chán quá nên người ta phải mở rộng ra cho mấy trường dân lập vs tại chức thôi. Nói chung là đi thi để cọ sát.

mình cũng học TLU nè. mà chắc khóa trên 2 bạn. Con e trong ngành học chán quá nên người ta phải mở rộng ra cho mấy trường dân lập vs tại chức thôi. Nói chung là đi thi để cọ sát.

thế chị bi h đi làm ở đâu chưa ạ :) toàn tuyển cái kỉu như thế, bộ máy làm việc cũ kĩ thì sao mà khá hơn đc, đc nhà nc "bảo hộ" nên thế mà ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,726
Thành viên mới nhất
nhacaisovip66