Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Vậy hs của bạn nộp đầy đủ rùi hả, mẫu 2a giống quyển tập, 20trang phải k bạn? Chắc t2 mình xuống nộp.
Mấy bạn chi nhánh AG đăng ký nơi làm việc ở đâu vậy??

Mình trúng tuyển ở vị trí IT, mình xin đầu tháng 2 mới đi làm. Các bạn có nghe ngóng được tình hình lương bổng ra sao ko, chế độ làm việc như thế nào, thử việc bao lâu? .... ?

hi mọi người ! cho mình hỏi lương bên Agribank đối với nhân viên kế toán tân tuyển thế nào mọi người? mình không có người quen bên ngân hàng, thấy sắp đi làm rồi mà mù mờ thông tin quá. :D

Lương agri thì ko có phân biệt vị trí. Hệ số lương đại học cho người mới vô là 2,34

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Khụ khụ... ngày 01/01 mình sẽ lên bàn cân, xem thử được bao nhiu kí lô, một năm sau lại cân tiếp. Xem thử một năm ăn lương agri lên được bao nhiu. Hum nay ngồi nghe cả buổi mình chỉ khoái được cái đoạn,ở đây có nhà ăn cho nhân viên, ngủ trưa tại chỗ được phát chăn gối đầy đủ, nhân viên ở đây ko ai gầy ốm cả, được đi chơi nhìu đến nỗi ko muốn đi chơi thêm nữa, bên ngoài có sân tennis, bóng rổ, cầu lông, bóng bàn... hết giờ làm các em cứ chơi thoải mái. \m/\m/\m/

Khụ khụ... ngày 01/01 mình sẽ lên bàn cân, xem thử được bao nhiu kí lô, một năm sau lại cân tiếp. Xem thử một năm ăn lương agri lên được bao nhiu. Hum nay ngồi nghe cả buổi mình chỉ khoái được cái đoạn,ở đây có nhà ăn cho nhân viên, ngủ trưa tại chỗ được phát chăn gối đầy đủ, nhân viên ở đây ko ai gầy ốm cả, được đi chơi nhìu đến nỗi ko muốn đi chơi thêm nữa, bên ngoài có sân tennis, bóng rổ, cầu lông, bóng bàn... hết giờ làm các em cứ chơi thoải mái. \m/\m/\m/

Hix, nghe quảng cáo ngon lành thế đó, nhưng vẫn còn những cái "mệt mỏi" kia nữa, ... Đậu vào rồi cũng thấy run nữa, còn quá trình 2 tháng thử thách đầy cam go :((

Vậy hs của bạn nộp đầy đủ rùi hả, mẫu 2a giống quyển tập, 20trang phải k bạn? Chắc t2 mình xuống nộp.
Mấy bạn chi nhánh AG đăng ký nơi làm việc ở đâu vậy??

chỗ tự nhận xét ghi sao mấy bạn?

- - - Updated - - -

Lương agri thì ko có phân biệt vị trí. Hệ số lương đại học cho người mới vô là 2,34

thử việc ghi là 60 ngày nhưng thực tế là bắt đầu 2/1 và kết thúc 28/02. bao gồm cả mấy ngày nghỉ tết luôn.hệ số là 2.34 là ghi trong hđ mà thôi, thực tế là cứ lấy đó x2 lên, tiền ăn là 680k. thử việc thì lãnh =70%x2.34x2

chỗ tự nhận xét ghi sao mấy bạn?

- - - Updated - - -

thử việc ghi là 60 ngày nhưng thực tế là bắt đầu 2/1 và kết thúc 28/02. bao gồm cả mấy ngày nghỉ tết luôn.hệ số là 2.34 là ghi trong hđ mà thôi, thực tế là cứ lấy đó x2 lên, tiền ăn là 680k. thử việc thì lãnh =70%x2.34x2

Nhân 2 về bản chất là nhân cho lương cơ bản chứ không phải nhân cho hệ số. Còn hệ số vẫn là 2.34 như trong hđ

hệ số là 2.34 là ghi trong hđ mà thôi, thực tế là cứ lấy đó x2 lên, tiền ăn là 680k. thử việc thì lãnh =70%x2.34x2

làm j có chuyện lãnh thực tế là x2 nhỉ??? lương của Agri hàng tháng bao gồm V1 + V2 + . . ., V1 chính là lương cơ bản (hệ số lương cơ bản cho các bạn mới đi làm là 2,34), V2 chính là lương kinh doanh

Chi nhánh AG gọi mình rùi. Ngày mai lấy quyết định, mà mai chủ nhật có làm việc hả ta?? Mấy bạn AG có gọi ngày mai ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên