Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

chắc mỗi chi nhánh mỗi quy định khác nhau, trưa nay mở mail ra đọc được cái này trong danh mục hồ sơ bổ sung, làm mình hết hồn
"Chậm nhất Thứ 4 (ngày 26.12.2012) các thí sinh phải nộp đầy đủ hồ sơ theo quy định. Quá thời hạn trên coi như thí sinh không có nhu cầu làm việc tại chi nhánh Sóng Thần. Chi nhánh sẽ không tiếp nhận đối với những hồ sơ nộp sau thời hạn trên."
haizz, thi xong rồi mà vẫn tâm trạng vẫn như đang ngồi trên ngọn cây, cái sơ yếu lý lịch 8 trang và 2 trang A3, mình phải xin file gửi về nhà cho em gái điền rùi đem đi đóng dấu, xong gửi xe Bắc Nam vào, mấy thứ bằng cấp còn lại mai mình đi công chứng cũng đc, mới ngồi xe 24 tiếng ở quê vào mệt đuối lun. Hy vọng là mọi chuyện sẽ tốt đẹp, ko lẽ công sức của mình từ trc đến giờ vì một sự cố nhỏ mà xuống sông xuống bể.#:-s Hy vọng mình sẽ sống sót cho đến năm mới. hy vọng.

Ak, mình cũng CN Sóng Thần, bây giờ mình bị mất cái bằng tốt nghiệp cấp 3, chỉ còn bản sao y công chứng từ năm 2011. Ko bít lên nộp có gặp trục trặc gì ko nữa. Đậu rồi vẫn lo ngay ngáy thế này...

Chi nhánh Nam Sài Gòn làm việc quả là nhanh gọn lẹ, sáng nay được chị phòng hành chính gọi điện bảo lên cn, lên thì chị ấy nói hồ sơ đã đầy đủ, sáng mai 7h30 bắt đầu đi học việc, học việc trong 2 tháng, nếu được đánh giá ok thì giữ lại và ký trước hđ 1 năm. Chúc các bác khác chiến đấu thuận buồm xuôi gió nhé ^^!!!
Bạn đậu chi nhánh Nam Sài Gòn ah? Bạn ơi bên Nam Sài Gòn có tuyển thanh toán quốc tế, nhưng mình thấy vị trí đó còn trống do không ai trúng tuyển. Mình out TTQT bên chi nhánh 4, nhưng mà hi vọng được luân chuyển qua đó. Biết là chỉ hi vọng thôi, nhưng bạn có thể nghe ngóng tình hình bên đó giùm mình được không? Cảm ơn bạn nhé ^^!

Chi nhánh Đồng Tháp mới báo đậu ak....hỏi có nhận việc không? còn vụ bổ sung hồ sơ phải đợi 1time nữa chi nhánh sẽ liên lạc....hic

mình cũng Nam Sài Gòn nà! huhu. mình đang đi làm, mà agri bảo mai lên học việc! sao mà bàn giao kịp. hik

hehe lên đây thấy nhiều bạn cùng chi nhánh với mình quá mình cũng ở chi nhánh sóng thần luôn. hôm nay mới đi làm lại bằng tốt nghiệp đi từ hồi 10h mà đến 5h chiều mới về tới nhà mà hem biết có bản sao không thì được không nữa tại mình làm mất bản chính rồi. hy vọng là không còn chuyện j rắc rối nữa hic.

hehe lên đây thấy nhiều bạn cùng chi nhánh với mình quá mình cũng ở chi nhánh sóng thần luôn. hôm nay mới đi làm lại bằng tốt nghiệp đi từ hồi 10h mà đến 5h chiều mới về tới nhà mà hem biết có bản sao không thì được không nữa tại mình làm mất bản chính rồi. hy vọng là không còn chuyện j rắc rối nữa hic.

CN Sóng Thần nhìu mem mất bằng tốt nghiệp giống mình ghê ^^!

Mình chúc mừng các bạn đậu Agribank nha. Các bạn rất rất là giỏi.
Sau hai tháng trời trông ngóng, mình rớt rồi. Hic buồn tênh. Mình bị điểm liệt môn nghiệp vụ (Thanh toán quốc tế) Các bạn chỉ mình tài liệu và cách học ôn TTQT được không? Mình mới ra trường, đã học TTQT ở ĐH nhưng chỉ là học vẹt, không hiểu vấn đề lắm.
Còn môn Tin học nữa, điểm mình không cao. Thật sự là không biết học ở đâu. Các bạn chỉ mình nha.
Mình tính năm sau thi lại Agribank dù biết hi vọng là mong manh. Mình sẽ tự tin hơn nếu được các bạn giúp. Bạn nào đậu TTQT chỉ mình với. Mình cám ơn nhiều.

CÓ ai chi nhánh An Giang k? Chi nhánh của mình yêu cầu nộp lý lịch mẫu 2a, mẫu này tới 21 trang. Có bạn nào cho mình hỏi mẫu này khi khai lý lịch rồi có lại UB Phường ở địa phương xác nhận k? Hay là chỉ nộp lại cho Agribank xác nhận?

CÓ ai chi nhánh An Giang k? Chi nhánh của mình yêu cầu nộp lý lịch mẫu 2a, mẫu này tới 21 trang. Có bạn nào cho mình hỏi mẫu này khi khai lý lịch rồi có lại UB Phường ở địa phương xác nhận k? Hay là chỉ nộp lại cho Agribank xác nhận?

Bên mình ko yêu cầu 2A, chỉ 2C thôi. Mà mẫu 2C đem lại cho NH ký chứ ko phải UB phường. Còn mẫu 2A thì ko rõ cho lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên