Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Cả cái tên Nga đệp thế, mà lập cái nick như ri . Ai mà k nhầm:))) 8->8->8->8->8->8-> [-X[-X[-X
Úi xời, tên con trai ta đó nàng :)):)):)) Hôm nay k được gọi thì thứ 2 vẫn đang được ở nhà chơi Noel.kaka<:p<:p<:p

- - - Updated - - -

bạn ơi gửi cho t xin với nhé, t2 t cũng phải đi nộp gửi giúp mình vào mail: quynguyenbn@gmail nhé. Thanks bạn
Bạn check xem, tớ gửi rồi hey.Hy vọng đúng thứ các bạn cần

zanykill cũng đậu NHNo Lâm Đồng ah? có gì pm mình với! bạn đã gọi lên chi nhánh chưa vậy! giờ mình mới lên web xem kết quả, mới biết mình đậu! hihi!

Có bạn nào thi chi nhánh An Phú,TPHCM không cho mình hỏi với.mình đủ điểm đậu tại chi nhánh An phú nhưng trên danh sách trúng tuyển thì không có chi nhánh An Phú.mình lên phòng nhân sự của chi nhánh hỏi thì họ nói là cung không biết lý do tại sao vì đây là do hội đồng tuyển dụng ngoài TƯ quyết định.chi nhánh An Phú cũng không nhận được thông báo gì.nên nói mình chờ 1 thời gian xem co thông báo gì không.Giờ mình không biết phải hỏi ai cả.Ngân Hàng Agribank sao không có thông báo gì về việc này.
Chờ đợi cả tháng nay rùi mà giờ có điểm ra rồi mà họ nói phải chờ tiếp.không biết khi nào mới giải quyết trường hợp này.Hay là chi nhánh An phú không tuyển nữa.huhu

Trong tờ trình kết quả tuyển dụng ứng viên dự thi chi nhánh An phú tạm thời đưa vào danh sách dự phòng để giới thiệu khi chi nhánh khác có nhu cầu. ban lao động tiền lương sẽ trình khi có nhu cầu nhé.

Vậy là chi nhánh An Phú là dự phòng ah? Tuyển dụng chi buồn cười thế,chắc k bạn ơi
Trong tờ trình kết quả tuyển dụng ứng viên dự thi chi nhánh An phú tạm thời đưa vào danh sách dự phòng để giới thiệu khi chi nhánh khác có nhu cầu. ban lao động tiền lương sẽ trình khi có nhu cầu nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên