Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Tuần sau sẽ nhận việc nha các bạn, sure 100%.
Mình đã được gặp đồng nghiệp mới, 1 em teen chính hiệu :D
Chúc các bạn sớm nhận đc tin vui :)

P/s: năm mình đậu, đi làm chỉ có 4 ngày là đến tết tây, vậy mà vẫn được thưởng 3tr, năm nay nghe đâu 4tr cho nv mới

Năm nay ko có 4 tr đâu bạn ạ. Tất cả đc 3 triệu nhé. Năm ngoái còn đc 1 tháng lương kinh doanh. Năm nay chỉ có 3M thôi. Nếu bạn bảo ko đúng cũng ok vì văn bản chưa ký nhưng đợi ký xong bạn xem có đúng ko nhá. :D Nhân viên mới thì cùng lắm đc bằng mọi ng thôi.

Tuần sau sẽ nhận việc nha các bạn, sure 100%.
Mình đã được gặp đồng nghiệp mới, 1 em teen chính hiệu :D
Chúc các bạn sớm nhận đc tin vui :)

P/s: năm mình đậu, đi làm chỉ có 4 ngày là đến tết tây, vậy mà vẫn được thưởng 3tr, năm nay nghe đâu 4tr cho nv mới
Ủa? Sao đã có "đồng nghiệp mới" rồi hả bạn? Kết quả đã có đâu? Lại "Hoang mang" của Hồ Quỳnh Hương rồi!
P/s : Ông HuyBN đâu rồi? Chuẩn bị chồng cây chuối rôi chụp ảnh lên đây cho anh chị em nhòm xem! :))

nếu như mấy ac nói là thứ 2 bắt đầu thì mai or ngày kia là phải có kq rồi,còn họp hành phân chia nữa chứ,ví dụ làm xa thì còn để ng sắp xếp chỗ ở mà.
mà b.me ra con vào theo công văn mới là 6 tháng thôi, từ tháng 10 năm nay là vậy. mà nếu thưởng 3tr thì ngon ngỉ, dù gì h đến tết là 2 tháng thử việc, vậy cũng có thưởng,tính ra ngoài tết là đc ăn lương kinh doanh rồi

Hi mọi ng. M có thông tin này. Nếu ko chuẩn xin chụp ảnh post lên luôn đó. Chiều nay làm quyết định trúng tuyển cho các thí sinh rồi đó. Tối nay or nếu nó ko kịp thì trong sáng mai sẽ up ds lên. Còn tuần sau thì đi làm là chắc rồi. anw tùy các bác có tin ko. hi. e đc xem quyết định của mình rồi. :D.

Hi mọi ng. M có thông tin này. Nếu ko chuẩn xin chụp ảnh post lên luôn đó. Chiều nay làm quyết định trúng tuyển cho các thí sinh rồi đó. Tối nay or nếu nó ko kịp thì trong sáng mai sẽ up ds lên. Còn tuần sau thì đi làm là chắc rồi. anw tùy các bác có tin ko. hi. e đc xem quyết định của mình rồi. :D.

Tình HÌNH nà ko tin ĐÂU nhe' :D

Tình HÌNH nà ko tin ĐÂU nhe' :D

tình yêu bình tĩnh xem m nói có đúng ko đã. :) Thực ra m giống bạn j trong diễn đàn này cũng đợi up lên cho chắc ý mà. nhưng chiều nay đc xem cái quyết định trúng tuyển rùi. Bạn j hôm trước bảo đỗ ý. Điện hỏi đi. có quyết định rùi đó. xin 1 bản fax cho ấm lòng nhé. :D

Ơ, thế mình phải chuẩn bị hành lý để về quê rồi à? Haizz. Được 3 triệu ko biết làm gì nhỉ? Mổ lợn khao họ hàng thôi ^^

P/s : Mình đùa đấy! :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back