Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Quyết định: ban nick vĩnh viễn các thành viên sử dụng ngôn từ không phù hợp khi bình luận tại topic này (trên Diễn đàn nói chung).

Một số bạn ngày càng quá đà. Từ ngày mình tham gia Diễn đàn đến giờ, đây là topic có nhiều cmt vi phạm nội quy, sử dụng ngôn từ không phù hợp nhất! Sau comment này của mình, đề nghị các bạn cẩn thận hơn khi bình luận, trao đổi, tranh luận về một vấn đề nào đó.

Nghề ngân hàng, nhân viên ngân hàng đòi hỏi sự chuyên nghiệp. Hãy chuyên nghiệp từ những việc nhỏ nhất.

BQT.

Quyết định: ban nick vĩnh viễn các thành viên sử dụng ngôn từ không phù hợp khi bình luận tại topic này (trên Diễn đàn nói chung).

Một số bạn ngày càng quá đà. Từ ngày mình tham gia Diễn đàn đến giờ, đây là topic có nhiều cmt vi phạm nội quy, sử dụng ngôn từ không phù hợp nhất! Sau comment này của mình, đề nghị các bạn cẩn thận hơn khi bình luận, trao đổi, tranh luận về một vấn đề nào đó.

Nghề ngân hàng, nhân viên ngân hàng đòi hỏi sự chuyên nghiệp. Hãy chuyên nghiệp từ những việc nhỏ nhất.

BQT.
cho một số kẻ ra đi đi bác, làm gương cho ng khác, đã muốn vào nhà nc thì ít nhất phải có cái văn hóa đa, dsangf này,...

Hix ! Thế là đứt hết rồi ! 18 thư mail + 18 thư bưu điện nhưng đến 1 cuộc phỏng vấn cũng không . Mấy ý tưởng giờ gỡ khó NH+DN vứt vào sọt rác và chuỗi ngày thất nghiệp lại tiếp diễn . :(

BQT.

b-( như thế này mới có hiệu quả đối với các bạn như thế đó cóc ;))

Ôi, các thím cứ ngồi đó mà văng tục.Chẳng được gì đâu.hiện giờ vẫn chưa chấm điểm đâu nhé.

Nếu đã quyết tâm vô một bank nào đó thì đừng nên chê bai, than trách gì cả. Phải có tâm huyết, tư tưởng tốt thì sau này mới làm việc tốt được chứ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên