Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Nếu làm ở khu vực hà nội. Thu nhập 1 năm khoảng 200-250 triệu/1 năm. Nên nếu bỏ ra 2-3tr mà đỗ đc là quá rẻ. Tiền chỉ là 1 yếu tố thật. :D

Thế bác biết làm ở tỉnh, ở huyện thì thu nhập thế nào ko bác. Mà mức 200-250 tình ra 20tr/tháng chắc chỉ có ở hội sở, chứ cứ ở HN mà đều thế này thì..

Thế bác biết làm ở tỉnh, ở huyện thì thu nhập thế nào ko bác. Mà mức 200-250 tình ra 20tr/tháng chắc chỉ có ở hội sở, chứ cứ ở HN mà đều thế này thì..

thời hoàng kim của BANK thì đến đấy bác à. Làm thèn kỹ thuật của nhà mạng 1 tháng trung binh lương thưởng cũng 15 rùi mà

Vào Agribank Hà Nội năm nay chỉ có bục mặt ngoài đường đi đòi nợ thôi ạ

Cũng tùy chi nhánh. Nhưng nên nhớ là chi nhánh nào nợ xấu nhiều thì cũng chả có chỉ tiêu tuyển thêm đâu. Chỉ có cn đang phát triển thôi. Ít trường hợp xin nghỉ lắm nên trường hợp tuyển thêm do chi nhánh đó nghỉ nhiều là ko có.

mình xin các mợ các thím.. ở đây có nhiều thím là dân kinh tế xịn tức là không nhiễm những vấn đề của xã hội như trên nên đề nghị không văng bậy.. đi với ma mặc áo giấy...

Chạy công chức huyện mình 220tr, nhưng chưa biết bao giờ biên chế. Có người bảo chạy cho mình nhưng mình không chơi. 1 vài năm mới được biên chế thì tèo, lương thì rõ bèo. Nên cái chuyện bạn nào bảo 100tr thì ko có đâu:))
Lâu không vào, thấy page tăng vọt, tưởng có danh sách ai ngờ toàn chửi nhau. Toàn các bạn được ăn được học đàng hoàng, đừng lôi ngôn từ chợ búa ra, mọi người không nói nhưng mà họ khinh cho đấyo:)

chiều giờ mới đăng nhập lại diễn đàn mà thấy diễn đàn chẳng khác nào chỗ chửi nhau cả. Tại sao các bạn không gở bỏ mấy câu tàm xàm này đi? để như vậy nếu có ai tình cờ vô đọc có phải là ô uế diễn đàn hết không chứ...........

Hix, 600 pages rùi mà vẫn ko thấy tăm hơi đâu. Thôi mọi người về ăn tết vậy, cái tết buồn hiu vì ko có tiền xài!!

ôi ! Khiếp quá . 1 số bác chửi tục tĩu ở đây vài bữa nữa có trúng tuyển vào Agribank. Vào diễn đàn nội bộ của Agribank mà chửi như thế này là ... được cho ra đảo sớm ^_^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên