Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

theo tin via he thi ko up danh sach tren mang nhu moi nam nha. chi goi thong bao ve cho tung tinh thoi.nguoi nao trung tuyen thi se goi dien thong bao cho 1 nguoi do biet [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

theo tin via he thi ko up danh sach tren mang nhu moi nam nha. chi goi thong bao ve cho tung tinh thoi.nguoi nao trung tuyen thi se goi dien thong bao cho 1 nguoi do biet [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

hết tin nội bộ đến tin vĩa hè làm mình hoang mang quá, nếu thật thế mình ko có người thân làm ở ngân hàng, có khi nào người ta quên ko gọi ko

đề nghị anh mod ban nick này vĩnh viễn đi, sáng thì chửi tục, chiều thì spam vớ vẩn, làm ô uế topic.
Sao bạn này nóng nảy thế nhỉ? Bạn ko biết "đùa" là gì sao? Mình ko thích cách bạn ấy chửi tục, nhưng cũng ko thích cái không khí ảm đạm, chỉ biết hỏi nhau kết quả. Mình đoán có lẽ sau khi biết kết quả, Closed Topic là bạn cũng bibi cái diễn đàn này luôn nhỉ? Ở đâu cũng vậy, không chỉ có những người "nghiêm chỉnh" mới đem lại thoải mái đâu bạn nhé! :)

âu cũng là cái cảnh chờ đợi bần cùng.
Biết cái kết quả ra sao mà cứ chờ thế này.
Kết quả mà chưa có thì chắc cũng nản như là rớt.
Lại nghe cái tin vỉa hè không công bố online.
Nông nghiệp của tôi ơi.

Không sợ bị ban nick à bạn :-s
@Nhung: vào skype đi m

cũng sợ. nhưng sao mà ban hả? =))

đề nghị anh mod ban nick này vĩnh viễn đi, sáng thì chửi tục, chiều thì spam vớ vẩn, làm ô uế topic.

Đọc kỹ đi ku.

đừng nghe mấy tin vớ vẩn vậy bạn. chắc chắn là sẽ up. chỉ còn chiều nay và mai thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên