Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Năm trước mình thức khuya nhiều như các bạn rồi cũng đến lúc mệt mỏi vì chờ đợi thông tin nhưng rồi linh tính mách bảo 4h sáng tự nhiên tỉnh giấc mở điện thoại cùi vào web Agri thì ôi zời ơi, kết quả có từ ~12h đêm mà 11h30 mình đi ngủ. Đấy, khoe thế thôi bác nào thức được thì chờ đến 12h đêm nhé. CÒn đêm nào thì cứ phải thức khác biết ^^

Haizzzzzzzzzzzz, vẫn biết trước là sẽ trượt nhưng ko ngờ kết quả thi lại thấp thế này :((
Gì chứ??? anh văn mình test ở cái link có bạn cung cấp trong ub này đc 8.6, mà sao chỉ còn đc 5,7. Tin học cũng nhờ 1 anh chuyên ngành CNTT check hộ thì ko sai câu nào, nhưng chỉ con 7. Kỳ lạ vậy ta :-/:-/:-/
Giờ mới thấy nhiều cmt của một số bạn nói về vấn đề tiêu cực ở Agr có lẽ là đúng. bái bai Agr =;

Haizzzzzzzzzzzz, vẫn biết trước là sẽ trượt nhưng ko ngờ kết quả thi lại thấp thế này :((
Gì chứ??? anh văn mình test ở cái link có bạn cung cấp trong ub này đc 8.6, mà sao chỉ còn đc 5,7. Tin học cũng nhờ 1 anh chuyên ngành CNTT check hộ thì ko sai câu nào, nhưng chỉ con 7. Kỳ lạ vậy ta :-/:-/:-/
Giờ mới thấy nhiều cmt của một số bạn nói về vấn đề tiêu cực ở Agr có lẽ là đúng. bái bai Agr =;

Bạn coi được điểm rùi ak? Ảo quá nhỉ, chẳng biết thế nào mà lần.

Bạn nhờ người coi điểm ah có điền sai mã đề ko bạn hức chênh lệch nhiều thế cơ ah

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nghe mấy bác khẳng định chắc cú t2 có ko biết thế nào đây... [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Bạn coi được điểm rùi ak? Ảo quá nhỉ, chẳng biết thế nào mà lần.
ờ ảo lắm ý, hỏi sao có kq 2 tuần nay rồi mà bác Tổng cứ ngâm mãi ko cho up. ko phải chỉ có mình mà 2 đứa thi cùng chi nhánh mình cũng vậy, làm ok lắm nhưng bị hạ điểm cả 3 môn thấp toẹt à. chán ghê, phí công sức mấy tháng cày ngày cày đêm quá, đúng là dân đen mà cứ mơ trèo cao nên bị ngã đau mà :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên