Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Nguyên tắc là cho tới giờ phút cuối cùng thì những ng đỗ đa phần mới biết vì giờ mấy sếp ko ai dám nói đâu( kể cả có chạy để đỗ cũng đang run ) :D Chỉ có 1 số rất ít người biết trc vì có ng quen lớn trong HO, nhưng những ng rớt thì mấy sếp chỗ tớ nói miệng nhau tớ nghe đc ấy mừ :D
ĐÚng như a Ginger nói đấy, năm nay ai đỗ thì chắc chắn abcd gì ấy còn hy hữu thì chắc ở AGri thuộc mấy rẻo cao :)) Quen biết nhìu chỗ tớ còn bị tạch ra nữa là..haiz..
Nói thế chắc chả phải hóng nữa:))

- - - Updated - - -

chúc mừng thím camhanghvnh :D tung hoa :"

Chém bằng Đại đao đó bà ơi, tung hoa mà hoa héo bi h=))

hóng cũng phải có cơ sở để hóng chứ hóng mà bài thì làm tàng tàng, quen cũng ko ra quen thì xác định cmn đi :D Kẻo như hồi tớ thi cái NH nào ấy làm bài như cún mà cũng hóng xong tạch cái ngồi khóc huhu
Giờ nghĩ lại vẫn thấy mình hâm :)) dở người :))

Nguyên tắc là cho tới giờ phút cuối cùng thì những ng đỗ đa phần mới biết vì giờ mấy sếp ko ai dám nói đâu( kể cả có chạy để đỗ cũng đang run ) :D Chỉ có 1 số rất ít người biết trc vì có ng quen lớn trong HO, nhưng những ng rớt thì mấy sếp chỗ tớ nói miệng nhau tớ nghe đc ấy mừ :D
ĐÚng như a Ginger nói đấy, năm nay ai đỗ thì chắc chắn abcd gì ấy còn hy hữu thì chắc ở AGri thuộc mấy rẻo cao :)) Quen biết nhìu chỗ tớ còn bị tạch ra nữa là..haiz..

bạn ơi chia sẻ tí đi. bạn quen biết đến cỡ nào mà ko đỗ thế.

TIN GIỜ CHÓT

Tại cuộc họp báo sáng nay, trước câu hỏi của hàng loạt hãng thông tấn như CNN, BBC, AP, CBS...về việc "Phản ứng của cộng đồng UBers khi kết quả thi tuyển đã có từ thời kháng chiến chống quân Nguyên - Mông nhưng đến nay vẫn chưa được công bố??".

Người phát ngôn Bộ Thông Tấn Vỉa Hè trả lời: "Chúng tôi bày tỏ quan ngại sâu sắc trước tình hình chậm trễ hiện nay và đề nghị Agribank nhanh chóng công bố cho các thí sinh nhằm tránh làm phức tạp thêm tình hình".

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,780
Thành viên mới nhất
bathorymerch
Back
Bên trên