Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

-Tưởng bạn biết nhiều cái j,chứ "Điểm trên diễn đàn nhiều ng biết từ 2 tuần trc rồi" thì buồn cười quá bạn ạ :))
-Mới có điểm chính thức nên mấy hnay mới có nhiều bạn nói là có điểm,có kq rồi,mình cũng mới biết hqua,nói người xem điểm cho mình thì bạn bảo mình chém gió mất hì hì
-Và mình dám chắc rằng,những ai nói có tên trong d/s rồi thì chắc là con-em GĐ Tỉnh rồi, trước khi HO chưa công bố thì đừng nghĩ bên dưới đã cho xem trước ^^
P/s bạn xem lại cách nói chuyện đi,ở nơi nhiều người,bạn chửi thề như thế nghe chừng buồn cười lắm :)

Điểm thì đúng là biết trc 2 tuần rồi đó bạn, mình chắc chắn 100%

:)| hì, ai đậu tớ không biết rõ chứ 1 số người out ở chỗ tớ thì tớ biết chắc chắn đây nè :D thế mà lên đây vẫn thấy hóng, tội nghiệp thật T_T
p/s tớ out :D

:)| hì, ai đậu tớ không biết rõ chứ 1 số người out ở chỗ tớ thì tớ biết chắc chắn đây nè :D thế mà lên đây vẫn thấy hóng, tội nghiệp thật T_T
Chi nhánh nào ah? Tớ cũng hóng nè, có khi nào mình cũng tội nghiệp hông zậy ta:))

Cùng tâm trạng, out cơ mà vẫn hóng:| vì có nhìu ng nhờ mình hóng giúp và cơ bản là vì 7 nghiệp ko có việc ji làm lên chém cho vui :))

Nguyên tắc là cho tới giờ phút cuối cùng thì những ng đỗ đa phần mới biết vì giờ mấy sếp ko ai dám nói đâu( kể cả có chạy để đỗ cũng đang run ) :D Chỉ có 1 số rất ít người biết trc vì có ng quen lớn trong HO, nhưng những ng rớt thì mấy sếp chỗ tớ nói miệng nhau tớ nghe đc ấy mừ :D
ĐÚng như a Ginger nói đấy, năm nay ai đỗ thì chắc chắn abcd gì ấy còn hy hữu thì chắc ở AGri thuộc mấy rẻo cao :)) Quen biết nhìu chỗ tớ còn bị tạch ra nữa là..haiz..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên